fungukeni vijana. hawa mboe mtei ndosi et al wanawaingiza mkenge. hakuna mabadiliko hapo ila kukabidhi nchi kwa wapiga dili kwa kura zenu.
Semeni yote mmalize Lowassa rais wetu... Tunampenda tunamwamini na tumeamua mabadikiko ni lazima...period
Hao ndo ccm! Miaka hamsini binadamu anakunywa maji kama chui,
mteuliwa = chizi -----Nichizi tu ndoanaweza kumpenda lowasa
Anaye shabikia. ....mteuliwa = chizi -----
aliyemteuwa = ?????????????
( kumbuka alikuwa waziri mkuu na kikwete ndo alimteua)
WaDAU MSICOMMENT MNAMPA KICHWA SANA #LUCIFER HUYU MKICOMMENT