Jimbo la Igalula lachukuliwa na CHADEMA


M

mwabaluhi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
561
Likes
2
Points
0
M

mwabaluhi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
561 2 0
confirmed!!!! ccm ndo wamechukua igalula, kashinda kwa zaidi ya asilimia 60
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Sidhani kama BBC wanaweza kufanya kosa la aina hiyo....nina mashaka na usikivu wako!
Ni kweli msomaji toka Tabora alikosea na alitaja elfu kumi plus ila kulikuwa na clues zingine ambazo mtu makini yeyote angezitumia kujua mwandishi kakosea na badala yake aliyeshinda ni wa CCM. Ndio maana nimemtania kwamba ali copy na ku paste.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,551
Likes
654
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,551 654 280
Nilimwandikia Slaa mapema kabisa kuwa ajitahidi kuja Sikonge na Operation Sangara na hakuja.

Kwenye kampeni nikategemea walau angelipita kwa nusu saa maana hawakusimamisha mtu na hawakupita. Watu hata hawafahamu Slaa ni nani na ukiwaambia nani anagombea upinzani wanasema ni Kakunda wakati Kakunda aligombea na Nkumba wakati wa CCM elimination.

Hii imeniudhi sana na mwaka 2015 natangaza kugombea Ubunge wa Sikonge kwa kupitia CHADEMA. Nina imani timu nzima ya Chadema itaingia Sikonge kuja kunitangaza kama kiongozi wao na mwishoni kugomea Ubunge mwaka 2015 na hapohapo kuongeza nguvu na vuguvugu za uchaguzi kwa cheo cha Urais.
Wewe Sikonge,

Unapiga kampeni hapa JF na kusahau ndugu zako wa Sikonge? Nashangaa huko Dr. Slaa kapata kura chache sana mpaka nimecheka.

Uliowaomba kura inabidi uwapigie kura na kuwatukana maana wamekusaliti.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,949
Likes
246
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,949 246 160
Ni kweli msomaji toka Tabora alikosea na alitaja elfu kumi plus ila kulikuwa na clues zingine ambazo mtu makini yeyote angezitumia kujua mwandishi kakosea na badala yake aliyeshinda ni wa CCM. Ndio maana nimemtania kwamba ali copy na ku paste.
Du! Huyo msomaji ndo angekuwa yule wa nec anayetangaza matokeo mbele ya wananchi hivi ingekuwaje??
 
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2008
Messages
587
Likes
8
Points
35
Iteitei Lya Kitee

Iteitei Lya Kitee

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2008
587 8 35
Kwa mujibu wa matangazo ya radio one/BBC mgombea wa ubunge kupitia CHADEMA ametangazwa kuwa mbuge mteule.
Jina lake tu anaitwa FANFA sasa si FANFA hii kweli?
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,159
Likes
1,156
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,159 1,156 280
Nilimwandikia Slaa mapema kabisa kuwa ajitahidi kuja Sikonge na Operation Sangara na hakuja.

Kwenye kampeni nikategemea walau angelipita kwa nusu saa maana hawakusimamisha mtu na hawakupita. Watu hata hawafahamu Slaa ni nani na ukiwaambia nani anagombea upinzani wanasema ni Kakunda wakati Kakunda aligombea na Nkumba wakati wa CCM elimination.

Hii imeniudhi sana na mwaka 2015 natangaza kugombea Ubunge wa Sikonge kwa kupitia CHADEMA. Nina imani timu nzima ya Chadema itaingia Sikonge kuja kunitangaza kama kiongozi wao na mwishoni kugomea Ubunge mwaka 2015 na hapohapo kuongeza nguvu na vuguvugu za uchaguzi kwa cheo cha Urais.
Mkuu mashujaa kama nyie mnatutia moyo.
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Du! Huyo msomajia ndo angekuwa yule wa nec anayetangaza matokeo mbele ya wananchi hivi ingekuwaje??
Kibaya hata mtu wa studio hakugundua kosa na kumsahihisha hapo hapo na jamaa akaendelea kusoma matokeo ya wilaya nyingine.
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,228
Likes
1,691
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,228 1,691 280
Sasa hivi tunalishwa michanga na pumba nyingi mno. JF bana!
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Nilimwandikia Slaa mapema kabisa kuwa ajitahidi kuja Sikonge na Operation Sangara na hakuja.

Kwenye kampeni nikategemea walau angelipita kwa nusu saa maana hawakusimamisha mtu na hawakupita. Watu hata hawafahamu Slaa ni nani na ukiwaambia nani anagombea upinzani wanasema ni Kakunda wakati Kakunda aligombea na Nkumba wakati wa CCM elimination.

Hii imeniudhi sana na mwaka 2015 natangaza kugombea Ubunge wa Sikonge kwa kupitia CHADEMA. Nina imani timu nzima ya Chadema itaingia Sikonge kuja kunitangaza kama kiongozi wao na mwishoni kugomea Ubunge mwaka 2015 na hapohapo kuongeza nguvu na vuguvugu za uchaguzi kwa cheo cha Urais.
Sikonge,

Kumbuka mazungumzo yetu, usipoweka mbunge sehemu jiandae kuibiwa kura za urais. Au ukiwa na mbunge weak ambaye anajua kabisa ameshindwa, hawezi kuwa na mawakala imara wa kulinda kura na hivyo hata kura za urais wajanja wanachakachua.

CHADEMA walifanya makosa kuacha baadhi ya majimbo yasiwe na wabunge au kukosa muda wa kupita hata kwa dakika chache kuwapa nguvu wale vijana waliokuwa wanapigana vita huko wilayani.
 
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2010
Messages
1,022
Likes
9
Points
0
3D.

3D.

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2010
1,022 9 0
Kama CHADEMA ingeshinda basi mbunge angekuwa Farj Hussein Hassan Katalambula. Ni mwandishi mahiri wa Riwaya kali kama alivyokuwa Elvis Musiba. Mojawapo ya riwaya ni Simu ya kifo. Pia alikuwa ni publisher wa Jarida la Film Tanzania. Nakumbuka mojawapo ya hadithi za picha katika Jarida mojawapo ilikuwa ikiitwa Kesi ya Wakenda, niliisoma nadhani miaka 25 iliyopita.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,551
Likes
654
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,551 654 280
Weeee Weee Mkulima weeee......

Mbona nyie wa kwenu wanakosea sana tu na hatusemi? Kijana ni mkweli na kaleta habari kama hivyo zilivyo.

Ila ilinishangaza sana maana kwa Tabora wanasema hata ukimsimamisha Nyani kwa CCM na upande mwingine umsimamishe SLAA basi Wanyamwezi watamchagua Nyani wa CCM au yule Mbwa wa Songea sijui aliyevalishwa Tshirt ya Kikwete. Yule Mbwa angelikuja Tabora basiangelishinda kwa KISHINDO.

Matokeo ya Sikonge yako wapi sasa? Nimepitiwa na sijayaona na huku hata Radio hatuna, kaaazi kwelikweli.

AHHHHH Kama Tundu Lisu kashinda, basi Mwakani tuna BUNGE.
Ni kweli msomaji toka Tabora alikosea na alitaja elfu kumi plus ila kulikuwa na clues zingine ambazo mtu makini yeyote angezitumia kujua mwandishi kakosea na badala yake aliyeshinda ni wa CCM. Ndio maana nimemtania kwamba ali copy na ku paste.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,411
Likes
2,480
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,411 2,480 280
Masikio yako yanafanya kazi vizuri?
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,292
Likes
3,236
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,292 3,236 280
CHADEMA amepata 10,000 plus, CCM wamepata 4,000 plus

Msiwe wabishi wametangaza data sahihi nazimwaga muda mfupi ujao
hIVI WEWE FANYA UNA MAANA GANI KULETA TAARIFA USIZOKUWA NA USHAHIDI NAO KWA NINI USTULIE UKAJIRIDHISHA KABLA YA KUKIMBILIA LAPTOP YAKO NA KUTOA TAARIFA ZA UONGO?SHAME ON YOU!!!!!!!
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
nyie wote vilaza mnaopost mana sijaona mdau wa kwel apo
:bowl::bowl::bowl::bowl::bowl::bowl:
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,416
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,416 280
Proof plizzzzzzzzzz...nianze sherehe!!
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
9
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 9 135
Jamani lazima uweke data, kama huna data please be patient, you will do it when you have data (evidence). Hatutaki kurushwa roho kila wakati!!!!!
 
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
357
Likes
8
Points
35
M

Mkorintho

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
357 8 35
Kiukweli bila kuwa na back up ya data ni kama unaropoka tu na wala huhabarishi.
 

Forum statistics

Threads 1,261,711
Members 485,312
Posts 30,101,460