Jimbo la Igalula lachukuliwa na CHADEMA


F

Fanfa

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2009
Messages
538
Likes
1
Points
35
F

Fanfa

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2009
538 1 35
Kwa mujibu wa matangazo ya radio one/BBC mgombea wa ubunge kupitia CHADEMA ametangazwa kuwa mbuge mteule.
 
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
1,280
Likes
0
Points
0
The Dreamer

The Dreamer

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
1,280 0 0
Bravoooooo
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,551
Likes
655
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,551 655 280
Mkuu,

Kama ni kweli, narudia tena kama ni kweli basi hii habari nzuri sana na wala sikutegemea.

Una jina la mshindi wa hilo jimbo?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
tUPE DATA

uNGEKUWA MAKINI KAMA MWANAjf UNGENOTE DATA OTHERWISE UZUSHI
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
118
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 118 160
weraweraaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2010
Messages
1,687
Likes
46
Points
145
Aza

Aza

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2010
1,687 46 145
ninachosihi chadema na cuf...waambiane na wakaze buti kwa umoja sasa kukomboa majimbo ccm inayotaka kuyachakachua
wawasiliane kwa ukaribu sana na kusaidiana,ofkoz na wapiga kura kulinda kula zao,kama sie mwanza tulivohakikisha hakiibiwi kitu!!
nyambaf
 
M

mamakunda

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2010
Messages
371
Likes
1
Points
35
M

mamakunda

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2010
371 1 35
saaaaafiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii saaaaaaaaaaaaaaaaanaaaaaaaaaaaaaaaa, nimependa matokeo ya ubunge wa mwaka huu, Tanzania ya leo si ya 2005 kurudi nyuma!
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,610
Likes
715,067
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,610 715,067 280
Jamani angalau Chadema ifikishe viti hamsini na kuendelea ..watajijengea mazingira mazyri mwaka 2015 kukamata dola................
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Nafikiri sio kweli, mtangazaji alikosea kusoma namba ya kura za mgombea wa CHADEMA, badala ya elfu moja na akasema elfu 10 na.

Alivyokuja kutaja ya waliopiga kura nikaona haiwezekani. Pia CCM wamechukua udiwani karibu kata zote hivyo nafikiri aliyeshinda ni wa CCM.
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,658
Likes
738
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,658 738 280
Jamani hivi hawa watu waoanopost bila kuweka matokeo ya kura wana maana gani manake naona wanaambiwa lakini hawasikii, mtu anan'gania za uhakika za uhakika, jitahidini kuweka kura!!! otherwise andika tetesi!!!:A S angry:
 
F

Fanfa

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2009
Messages
538
Likes
1
Points
35
F

Fanfa

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2009
538 1 35
Mkuu,

Kama ni kweli, narudia tena kama ni kweli basi hii habari nzuri sana na wala sikutegemea.

Una jina la mshindi wa hilo jimbo?
CHADEMA amepata 10,000 plus, CCM wamepata 4,000 plus

Msiwe wabishi wametangaza data sahihi nazimwaga muda mfupi ujao
 
H

HisiaZAkweli

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
36
Likes
0
Points
0
H

HisiaZAkweli

Member
Joined Nov 2, 2010
36 0 0
:smile-big:Safi sana....hii nchi haitaendelea kama tutakua tunaona majina yalex2 toka chama kilex2...kzi inafanyika kwa mazoea ndugu zangu.
Mungu saidia Chadema wapate viti hamsini....na upinzani kiujumla viti vifike walau mia.........Bunge liwe zuri!!!:smile-big:
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Mkuu,

Kama ni kweli, narudia tena kama ni kweli basi hii habari nzuri sana na wala sikutegemea.

Una jina la mshindi wa hilo jimbo?
Wewe Sikonge,

Unapiga kampeni hapa JF na kusahau ndugu zako wa Sikonge? Nashangaa huko Dr. Slaa kapata kura chache sana mpaka nimecheka.

Uliowaomba kura inabidi uwapigie kura na kuwatukana maana wamekusaliti.
 
E

ezra1504

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
55
Likes
1
Points
0
E

ezra1504

Member
Joined Nov 2, 2010
55 1 0
Wewe Muongo, nasikiliza wapo hapa kasinda wa CCM.Msitupandishe mzuka km hamna uhakika jamani kwani tupo very serious.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,949
Likes
247
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,949 247 160
Jamani hivi hawa watu waoanopost bila kuweka matokeo ya kura wana maana gani manake naona wanaambiwa lakini hawasikii, mtu anan'gania za uhakika za uhakika, jitahidini kuweka kura!!! otherwise andika tetesi!!!:A S angry:
Wangepigwa ban tu hao.
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
CHADEMA amepata 10,000 plus, CCM wamepata 4,000 plus

Msiwe wabishi wametangaza data sahihi nazimwaga muda mfupi ujao
Ndio maana mnafeli mitihani. Unatumia akili ya kuambiwa na kuchanganya na ya kwako.

Sasa wewe umesikiliza na kukimbilia kushangilia ushindi. Mwandishi wa habari alikosea kusoma; ilitakiwa uchanganye na akili yako kwa kuangalia jumla ya kura kujua nani kashinda.
 
F

Fanfa

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2009
Messages
538
Likes
1
Points
35
F

Fanfa

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2009
538 1 35
Wewe Muongo, nasikiliza wapo hapa kasinda wa CCM.Msitupandishe mzuka km hamna uhakika jamani kwani tupo very serious.
Mie nasikiliza sasa hivi BBC reporter amesema CHADEMA wameshinda na kataja 10,000+ sasa kama BBC wametuingiza mjini ni wao sio mimi
 
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
698
Likes
119
Points
60
M

Mkulima

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
698 119 60
Mie nasikiliza sasa hivi BBC reporter amesema CHADEMA wameshinda na kataja 10,000+ sasa kama BBC wametuingiza mjini ni wao sio mimi
Mkuu,
Umefeli mtihani hapa maana hukutumia akili ya kuambiwa na mwandishi na kuchanganya na ya kwako. Wewe uka copy na ku paste na hata pale penye makosa ukatumbukiza vile vile. Pole sana kaka, mpaka nimecheka.

CCM ni kama wameshinda majimbo yote Tabora tena kwa kura nyingi.
 
R

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,824
Likes
301
Points
180
R

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,824 301 180
Mie nasikiliza sasa hivi BBC reporter amesema CHADEMA wameshinda na kataja 10,000+ sasa kama BBC wametuingiza mjini ni wao sio mimi
Sidhani kama BBC wanaweza kufanya kosa la aina hiyo....nina mashaka na usikivu wako!
 

Forum statistics

Threads 1,264,299
Members 486,270
Posts 30,179,486