Jiji la moto hilii

Ni hotspot na mimi basi😀😀
 
Mbona alikuwa anafanana nae? Wangemchukua tuu
Huu nao ni mtihani mwingine, uwa ngoma inaanza baada ya mazishi. kufanana tena?? Labda ukoo wanamfahamu zaidi marehemu ndio maana wanakazania mtoto sio wake; na baada ya yule mzee kusema vile basi wakamtenga mtoto hadi jamaa anazikwa. Its so sad tbh, haswa kwa huyo dada aliechanganya madawa kwa mzungu na marehemu.
Wachagga noma yaani hawakumpa kipaumbele hata huyo dada pia kwenye kuweka mashada ya maua. Ndio maana wazungu mazishi yao uwaga wanatamka tu ni Private hakuna watu kuhudhuria.
 
Na wewe mishy sio dada ni bibi
Duh kwa hyo shada lake ataweka baada ya ndugu kuondoka makaburini eeh
Ila mtoto hana hatia wasingemtenga
 
Hivi nini kimesababisha yule mzee kumkataa dogo pale?? Sema mishy nachompenda hana roho ndogo wala hana dhiki.wala hatamind kiivo
Ila naona kacharuka huko insta anarusha picha za mtoto anzia ubatizo.
Nasubiria za mimba na leba
 
kwamba mzungu alioa wake wawili
 
Hivi nini kimesababisha yule mzee kumkataa dogo pale?? Sema mishy nachompenda hana roho ndogo wala hana dhiki.wala hatamind kiivo
Ila naona kacharuka huko insta anarusha picha za mtoto anzia ubatizo.
Nasubiria za mimba na leba
Kwani alikanwa live live?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…