Jifunzeni uchawi wa Computer Computers Can Read Your Mind!


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,095
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,095 2,000
Karata zinaweza kusoma akili yako haya jaribu kucheza. Kabla ya kuche uwe muangalifu wa kuchagua karata yako kisha bonyeza hapo palipo andikwa Here zitafunguka karata unachotakiwa uchague karata moja tu uiweke moyoni mwako


Computers Can Read Your Mind!
This site will attempt to read your mind, please follow the instructions carefully.
Click here when you are ready to start.

Ukisha bonyeza hapo palipo andikwa (Here) itafunguka hivi angalia hapo chini


I shall now attempt to read your thoughts. Please mentally select a card and concentrate on it.

After you have memorized your card, please click here.



Sasa chagua karata yoyote ile unayo taka kwamfano mimi ninachagua karata ya K ya kopa kisha nitabonyeza tena hapo palipo andikwa hivi (Here)


kisha nitabonyeza tena hapo chini maandishi tena hayo yalioandikwa hivi (Here) hiyo karata niliyo chaguwa itakuwa imepotea ndio uchawi wenyewe wa karata jinsi zinavyokusoma akili yako jaribuni wabongo kisha munie feedback angalia sasa


Haya tena (K) ya kopa imekimbia ninashangaa Computer imejuaje kama nimechagua karata ya (k) ya kopa?



The MASTER wizard has selected your card and has removed it from the pile.

Surprised? Try it again with another set of cards.


Ukitaka kujaribu kivyako bonyeza hapa Magic - home: Computers can read your mind!
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,809
Points
2,000
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,809 2,000
Nilishawahi kuona moja, lakini yenyewe ilikuwa ukichagua mzungu wa nne inagoma kusoma isipokuwa zilizobaki..
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,609
Points
2,000
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,609 2,000
could be a wonder of the world..........
 
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
216
Points
195
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
216 195
Hamna magic hapo ,, the trick is easy, mfano ikikuonesha karata nne mwanzo ukachagua moja,, ikileta majibu karata nne za mwanzo zote zinakuwa hamna, wewe unahangaika kuitafuta karata ulochagua unaikosa, then unakuwa deceived kwamba ni magic,, but the thing is karata za mwanzo na inazoleta baadae zote hazifanani.. Hakuna magic hapo mkuu
 
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
216
Points
195
AKON

AKON

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
216 195
karata zinaweza kusoma akili yako haya jaribu kucheza. Kabla ya kuche uwe muangalifu wa kuchagua karata yako kisha bonyeza hapo palipo andikwa here zitafunguka karata unachotakiwa uchague karata moja tu uiweke moyoni mwako


computers can read your mind!
this site will attempt to read your mind, please follow the instructions carefully.
click here when you are ready to start.

Ukisha bonyeza hapo palipo andikwa (here) itafunguka hivi angalia hapo chini


i shall now attempt to read your thoughts. Please mentally select a card and concentrate on it.

after you have memorized your card, please click here.



sasa chagua karata yoyote ile unayo taka kwamfano mimi ninachagua karata ya k ya kopa kisha nitabonyeza tena hapo palipo andikwa hivi (here)


kisha nitabonyeza tena hapo chini maandishi tena hayo yalioandikwa hivi (here) hiyo karata niliyo chaguwa itakuwa imepotea ndio uchawi wenyewe wa karata jinsi zinavyokusoma akili yako jaribuni wabongo kisha munie feedback angalia sasa


haya tena (k) ya kopa imekimbia ninashangaa computer imejuaje kama nimechagua karata ya (k) ya kopa?



the master wizard has selected your card and has removed it from the pile.

surprised? Try it again with another set of cards.


ukitaka kujaribu kivyako bonyeza hapa magic - home: Computers can read your mind!
karata za kwanza na za pili hazifanani,, angalia vizuri picha zako hapo juu karata za juu hazirudi hata moja na ndo maana hazifanani na za chini.... Kwa hiyo sio karata moja tu kama unavodai bali zote hazirudi,,, its a simple idiotic trick
 
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2012
Messages
2,801
Points
1,225
NingaR

NingaR

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2012
2,801 1,225
hamna uchawi hapo, mwanzo kulikua na K♥ J♣ K♠ Q♦ Q♣ J♦ na za pili ni Q♥ K♣ J♥ Q♠ K♦ sasa hapo mkuu MziziMkavu kuna uchawi???
 
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
975
Points
225
e2themiza

e2themiza

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
975 225
Hamna magic hapo ,, the trick is easy, mfano ikikuonesha karata nne mwanzo ukachagua moja,, ikileta majibu karata nne za mwanzo zote zinakuwa hamna, wewe unahangaika kuitafuta karata ulochagua unaikosa, then unakuwa deceived kwamba ni magic,, but the thing is karata za mwanzo na inazoleta baadae zote hazifanani.. Hakuna magic hapo mkuu
Mkuu you are absolutely correct haha..
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,738
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,738 2,000
hahhah , So SIMPLE,
Chunguza SET NZIMA ZA KADI hazitokei ten awanaleta SET MPYA kwa maana hiyo hata ukichagua zote 5, hazito tokea hata moja!
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,095
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,095 2,000
karata za kwanza na za pili hazifanani,, angalia vizuri picha zako hapo juu karata za juu hazirudi hata moja na ndo maana hazifanani na za chini.... Kwa hiyo sio karata moja tu kama unavodai bali zote hazirudi,,, its a simple idiotic trick
Mkuu AKON Hii nimefanya mimi kama kwenu iwe mfano wewe jaribu kivyako bonyeza hapa Magic - home: Computers can read your mind! Sisi Wabongo kwa ubishi tumezidi kila kitu tunajuwa ahhhhhhhhhhhhhhhhhhh
 
Last edited by a moderator:
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,095
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,095 2,000
what is the trick behind?..... nani ana fahamu hiyo?
Mkuu misso Computer inakusoma akili yako jinsi unavyofikiria wewe ndio inatoa jibu lako.
 
Last edited by a moderator:
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,738
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,738 2,000
hahhah , So SIMPLE,
Chunguza SET NZIMA ZA KADI hazitokei ten awanaleta SET MPYA kwa maana hiyo hata ukichagua zote 5, hazito tokea hata moja!
what is the trick behind?..... nani ana fahamu hiyo?
Jibu nishakupa hapo juu, Jaribu kukariri karata zote alafu uone kama itatokea hata moja, wajanja, wao wanabdili set nzima ya karata, kwahiyo kwa vyovyote huwezi pata jibu sahihi hata ukikariri zote.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,806
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,806 2,000
Hamna magic hapo ,, the trick is easy, mfano ikikuonesha karata nne mwanzo ukachagua moja,, ikileta majibu karata nne za mwanzo zote zinakuwa hamna, wewe unahangaika kuitafuta karata ulochagua unaikosa, then unakuwa deceived kwamba ni magic,, but the thing is karata za mwanzo na inazoleta baadae zote hazifanani.. Hakuna magic hapo mkuu
Mkuu we acha tu, nimecheka nusura mbavu ziachane na nyama. Yaani hamna mi mtu akiniambia jambo lolote linalohusiana na karata basi huwa najua ni some kind of trick na hamna uchawi. Mwenyewe nimeshindikana kwa michezo ya kipuuzi. Ukikaa na Wataliano na Wahindi unakuwa mkali sana wa hivi vimichezo
 
Walas Ba

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
3,190
Points
2,000
Walas Ba

Walas Ba

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
3,190 2,000
Hamna magic hapo ,, the trick is easy, mfano ikikuonesha karata nne mwanzo ukachagua moja,, ikileta majibu karata nne za mwanzo zote zinakuwa hamna, wewe unahangaika kuitafuta karata ulochagua unaikosa, then unakuwa deceived kwamba ni magic,, but the thing is karata za mwanzo na inazoleta baadae zote hazifanani.. Hakuna magic hapo mkuu
Hapo nimekusoma
 

Forum statistics

Threads 1,296,630
Members 498,713
Posts 31,254,203
Top