C Chief Platinum Member Joined Jun 5, 2006 Posts 4,065 Reaction score 3,879 Feb 2, 2016 #1 Kama wewe ni mpenzi wa nyimbo za kilingala, na ungependa kujua kilingala, waweza kujifunza kupitia Youtube.
Kama wewe ni mpenzi wa nyimbo za kilingala, na ungependa kujua kilingala, waweza kujifunza kupitia Youtube.
Farudume12 JF-Expert Member Joined Jan 7, 2016 Posts 620 Reaction score 352 Feb 2, 2016 #2 Chief said: Kama wewe ni mpenzi wa nyimbo za kilingala, na ungependa kujua kilingala, waweza kujifunza kupitia Youtube. Click to expand... ''Motopamba'' manaake nini?
Chief said: Kama wewe ni mpenzi wa nyimbo za kilingala, na ungependa kujua kilingala, waweza kujifunza kupitia Youtube. Click to expand... ''Motopamba'' manaake nini?