zubedayo_mchuzi JF-Expert Member Joined Sep 2, 2011 Posts 4,873 Reaction score 1,221 Mar 31, 2015 #1 Ifuatayo ni listi ya wanandoa wapya humu Chit chat, zubedayo_mchuzi na VALENTINA na wewe na mwenzi wako andikisheni ndoa yako hapa mwisho muda wowote.
Ifuatayo ni listi ya wanandoa wapya humu Chit chat, zubedayo_mchuzi na VALENTINA na wewe na mwenzi wako andikisheni ndoa yako hapa mwisho muda wowote.
F Fuvu la kichwa Member Joined Nov 4, 2014 Posts 25 Reaction score 3 Apr 2, 2015 #2 Rijari vs mchepuko .Hii mpya kabisa yaani bado mbichiiii.