JF Wallpapers Part II : DOWNLOAD HAPA

JF Wallpapers Part II : DOWNLOAD HAPA

Watu8

Platinum Member
Joined
Feb 19, 2010
Posts
77,329
Reaction score
111,552
Ndugu wana JF Photo, ikumbukwe kuwa hapo awali nilitoa sample moja ya JF wallpapers...kwa muda nilikua kimya ila sasa nimeweza kuongeza nyingine kama 4 au 5 hivi ikiwemo moja ya Christmas na Mwaka Mpya(Happy Holidays).

Ukitaka kudownload, fuata hii link hapa chini:

SHUSHA "JF WALLPAPERS" hapa:ranger:

Kwa hisani ya watu8
 
jamani hata hatuangalii akili zetu zishahamia xmass na newyear
 
Back
Top Bottom