jf special day!

jf special day!

Nshakuambia nyamaza, ukiniona na Boss upishe mbali sana
Naweza kumwagia hata polonium 1253.


Silali kwa mtu yeyote zaidi ya huyu lol
Uzanga huo sasa,leo ulale kwa tablet kesho kwa mkuu wako wa kitengo,ndomana unaogopa kwenda Angaza,mi bado nipo hapa red cross nakusubiri na huyo ngosha wako.
 
Nshakuambia nyamaza, ukiniona na Boss upishe mbali sana
Naweza kumwagia hata polonium 1253.


Silali kwa mtu yeyote zaidi ya huyu lol
Still waiting for you guys at Angaza,are you scared,need help?
 
Manyanza, sijammaliza Rejao chochote
Ila kazidi kufulia mno
Bora auze ile pua yake
Inaweza tumika kama koki ya maji.

hahaaa naona hapa Rejao alikua anahamaki vibaya sana
Mr_Burns_evil.gif
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom