JF Online Party is on!!

JF Online Party is on!!

Lazima watu tujing'ate vidole. Hiyo ni intro tu?
Hayo ndio naleta mimi. Ila hakuna nyama hapo, we leta pia.
Vinywaji navyo bado... nani analeta vinywaji?
Who is the DJ?
 
special for mwali
konyagi.jpg
 
Kumbe ni formal kiasi, sio?

au unasemaje? Maana isije kuwa too formal watu wakavunja makabati... Kama vipi put on anything nice because later tutahamia ufukweni lols... Nahisi itapendeza zaidi like a beach party...and picnic.
 
Nani na nani watafungua mziki?
POPOBAWA.
 
au unasemaje? Maana isije kuwa too formal watu wakavunja makabati... Kama vipi put on anything nice because later tutahamia ufukweni lols... Nahisi itapendeza zaidi like a beach party...and picnic.
Haswaaa, mi mwenyewe nimevaa simple tu hapa, na najiskia comfortable. Nani anashughulika na mziki jamani, I am worried...
 
Bi shosti kina lizzy wako wapi? Dj simuelewi anapiga blues wakati hiyo ni ya baadae mida ya midnight....
 
Bi shosti kina lizzy wako wapi? Dj simuelewi anapiga blues wakati hiyo ni ya baadae mida ya midnight....
Amy mi nilikua mkutanoni nimejichokea sasa acha niwe mtazamaji.
 
Mimi nitakuja na kinywaji aina ya kidugugu.
 
Back
Top Bottom