Jf money kazi ni kwako!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf money kazi ni kwako!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Sep 24, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    Kila siku tunaongea lakini mambo ya hela hayaongelewi. Mi nataka sasa tuwe tunaongea kimshiko mshiko.
    Nataka tucheze mchezo wa kuchangiana hela. Nataka kila mtu aingie kwenye kundi moja, "Hii ni lazima". Wewe mwenyewe utachagua unapenda kundi lako liwe na member gani ambao unaona si wadhulumaji "dhulumat".
    Baada ya hapo kila kundi mtakua mnachangia hela kila siku mtu mmoja hadi nyote muishe. wahusika ni member wa jf tu!.
    Asie changia mnamreport kwa Jf money founder figganigga. kazi ni kwako!!. mia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,155
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    figganigga fanyeni kweli, sisi huku kwetu tuna umoja mpaka tuna account na mzinduzi wetu alikuwa marehemu REGIA MTEMA pale GOLDEN ROSE HOTEL. Pia ningewashauri kuweni na umoja wa ukweli ambao mkitaka mnakuwa na utaratibu wa kukopa just as SACCOS.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,000
    Likes Received: 5,165
    Trophy Points: 280
    yangu macho
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii kitu ni kwa member wanaotoka mkoa mmoja au Jf kwa ujumla?
     
  5. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    ....Sikio na Shavu langu.
     
  6. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wazo sio baya
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa bado....
     
  8. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 0
    Watakao kuwa kundi moja na ..............z Wahesabu maumivu.!
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    usukani namuachia Arushaone awaelekeze. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    Kila sehemu kuna member wa jf. ni kitu cha kujioganise tu!. Nyie huko mliko fanyeni yenu na sisi huku tufanye yetu. Hii ni jf kwa ujumla. paw bado hajapata kundi. Ntafanya mchakato kujua yamepatikana makundi mangapi. mia
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,307
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    Kila sehemu kuna member wa jf. ni kitu cha kujioganise tu!. Nyie huko mliko fanyeni yenu na sisi huku tufanye yetu. Hii ni jf kwa ujumla. paw bado hajapata kundi. Ntafanya mchakato kujua yamepatikana makundi mangapi. mia
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha haaah!! Mtaje bwana acha uoga.
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    ...ile ya kukutana Ana kwa Ana au Mkoa kwa Mkoa imetushinda Sembu ya Mambo ya Hela?
    Ila tujitahidi huenda tukafikia malengo,
    Ila kwa Kufuata Miongozo.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Nimekupata mkuu, sasa huku nilipo sijui kama kuna member wa JF ngoja niorganize.....
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Ila tukiwa siriazi tunaweza, tatizo masikhara yamezidi.
     
  16. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,438
    Likes Received: 3,233
    Trophy Points: 280
    Unajua Katavi kuna mda wa Kuchakachua na Muda wa U-serious.
    Kama tukilifanyia kazi hli suala nadhani tunaweza kufikia pale tunapopataka.
    Ila kwa ushauri wangu naona kama tukiamua kujikusanya group la Dar peke yake au Mwanza pekee tutakuwa wengi.
    Tutafute njia m-badala.
    Labda tujitenge kimafungu mafungu.
    Ni ushauri tu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,274
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    ...hii sasa JF DECI simooo mie....
     
  18. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mmmh...Patamu hapa!
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Madame B kunahatari ya kuanza kukutana na wakwe zako,hapo ndio itakua patamu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    DECI At Work.
     
Loading...