Sir mgax
JF-Expert Member
- Dec 10, 2023
- 2,153
- 3,821
Yes,kwenye hii hakuna ubishi.Mkuu, andaa kabisa mlenda vuguvugu, utamwaga hadi ubongo š
Ingawa sidhani kama ninaweza kuendana na ulicho kiandika mkuuš¤.
Yes,kwenye hii hakuna ubishi.Mkuu, andaa kabisa mlenda vuguvugu, utamwaga hadi ubongo š
Kama huendani nayo usiiangalie, usijitie majaribuni šYes,kwenye hii hakuna ubishi.
Ingawa sidhani kama ninaweza kuendana na ulicho kiandika mkuuš¤.
Noma sana mkuu š
Pamoja sana mkuušNoma sana mkuu š
š¤Pamoja sana mkuuš
Inasikitisha sana mkuu šYote ya yote secretarybird hongera kwa kurudi mkuu.
Samahani ni mimi na Mbaga Jr tulikuwa tunajadili mengi ingawa upungufu wako kwenye jikwaa pia ulizungumziwa(hii ID.)
Mkuu nipo season 1 na sijui ndio ipo hiyohiyo ya spatercus ingawa ninatarajia kuimaliza.
Ok naelekea kwenye mada sasa.
Yote ya yote ila hata yule mdada secretarybird ujue ni mzuri sana.
Humu ni kina SANGASI watupu jukwaa gumu kama hili ukutane na mtoto cury kweli??? Never...Wanajitambua ,
Wako na akili,
Wanasura nzuri,
Wananiheshimu,
Wanamaumbile mazuri (shape za kuvutia)
KAMA SIO BIKRA NA HAWAKUWAHI KUOLEWA HAYO ULOTAJA NI KAZI BUREWanajitambua ,
Wako na akili,
Wanasura nzuri,
Wananiheshimu,
Wanamaumbile mazuri (shape za kuvutia)
Kwamba amfate Dm amjibuKwani kuna aliyekuuliza bro?!