Jf kimeo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf kimeo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by donlucchese, May 19, 2012.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 7,107
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    mbona cku hizi wana undergo renovation daily? wats wrng with theyr servers?
     
  2. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,135
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    nikiingia kwenye pc inagoma kabisa mpaka nitumie simu afu ndo vile mara ikubal mara ikatae
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Maintainance waliyotuambia ni ya siku kama 5 imezua matatizo ya wiki sasa angalia mambo yenu yasije yakawa kama ya ccm!
     
  4. Given Edward

    Given Edward Verified User

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I think maintanance ilikuwa kweli ifanyike kwa siku 5 isipokuwa ndani ya kufanya maintenance kuna vitu vikakorofishwa na ndio wanavyovitafuta ni vipi. being offline frequently inashusha interest ya users.
     
  5. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 7,107
    Likes Received: 1,516
    Trophy Points: 280
    kabisa wakuu,yan saivi tunabahtisha kuifungua
     
  6. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 1,002
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Walisema wanataka kuboresha, mie naona ongezeko la matangazo ya biashara lakini mambo mengine yamekuwa ovyo kuliko. Hebu tuelezeni mmeboresha nini ili tuelewe na kutoa maoni yetu. Kwa mfano mie nashindwa kabisa ku reply with Quote -inanigomea yaani haikonekti.
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,200
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ngoja nijaribu kwa kumQuote mzeelapa
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,496
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    tuwe na subira wakuu
     
  9. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 1,628
    Trophy Points: 280
    TUMEREJEA: Tupe dakika chache tumalizie kazi ndogo tu
     
  10. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JF,jifunzeni kuomba msamaha kwa usumbufu na kutoa taarifa za hitilafu. mbona sisi ni waelewa?
     
Loading...