:( JF inavyo wachanganya watu :(

Chauro

JF-Expert Member
Aug 20, 2010
2,971
1,195
mie kila napokaaaa najisahau najikuta naperuzii humu..........ugonjwa mbaya sana
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,147
2,000
Sayuuuu!!!

Usitoe siri hadharani Maza hajakupatia mpaka sasa??

Nakuona unaandaa Birthday (Ukamsahau Dada yako)
Maza hajasema kitu kabisa yaani
sasa niambie basi kidoncho ilikuwaje..
( chumbani ..:)

Bday party muhimu sana ila karibu ntakimbia nieende kushughulikia mambo..:)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom