JF imenichelewesha kazini..duh!!!!

JF imenichelewesha kazini..duh!!!!

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Posts
14,504
Reaction score
7,439
nipo mtandaoni..tokea alfajir...du ngoje nikaoge..!
Najua nitakua wa mwisho kusaini daftar la maudhurio...!
Nikifika kazin nitafungua tena JF
 
nipo mtandaoni..tokea alfajir...du ngoje nikaoge..!
Najua nitakua wa mwisho kusaini daftar la maudhurio...!
Nikifika kazin nitafungua tena JF
Bado mnasaini kwenye madaftari ya mahudhurio? Pole sana, next time lala na hii makitu iwe inakuamsha uwahi kazini.

94.jpg
 
Babu unaamini nini?
Akilibwenya je? Si itakua Tourisim abuse in general au ?
 
Back
Top Bottom