JF imekusaidia kupata mwenzi wa maisha?

JF imekusaidia kupata mwenzi wa maisha?

Mpandisha mishahara

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2014
Posts
1,742
Reaction score
1,562
Hivi yupo aliyefanikiwa kupata Mpenzi/mke kupitia JF?

Kama wapo nahitaji kufahamu, maana hata mimi nafikiria kufanya hivyo.

Lakini hadi nipate uhakika kwa waliokwisha thubutu.
 
Karibu sana unaweza mpata ila mm nakushauri muombe Mungu utapata mke mwema humu unaweza ukapata ila sina uwakika.
 
hivi yupo aliefanikiwa kupata Mpenzi/mke kupitia JF?

kama wapo nahitaji kufahamu, maana hata mimi nafikiria kufanya hivyo,
lakini hadi nipate uhakika kwa waliokwisha thubutu..

Mkuu kitu cha arachuga umepiga wewe, sio bure wewe, kuna kitu wewe
 
hivi yupo aliefanikiwa kupata Mpenzi/mke kupitia JF?

kama wapo nahitaji kufahamu, maana hata mimi nafikiria kufanya hivyo,
lakini hadi nipate uhakika kwa waliokwisha thubutu..

Mkuu...
Wanawake/Wanaume ni sehemu ya maisha yetu... popote pale utafanikiwa mradi uwe jasiri!
 
Mapenzi yana historia ndefu, ambayo huanzia popote mkuu!
 
Ever read a title that gets you tempted to check the post only to end up wanna smack the daftness outta somebody? Yeah, me neither.
 
Mkuu kitu cha arachuga umepiga wewe, sio bure wewe, kuna kitu wewe

~unasema wewe!!
~hauna uhakika wewe!!
~upo nje ya mada wewe!!
~cha arachuga unakijua wewe!!
na mimi nataka ushauri kwa mashuhuda!!!
 
dah Mimi Sijafanikiwa Kupata lakini Nilikuwa na Wazo kama. Sasa Unaonaje ujaribu na Ukifanikiwa Ulete Mrejesho Humu ndani....
 
dah Mimi Sijafanikiwa Kupata lakini Nilikuwa na Wazo kama. Sasa Unaonaje ujaribu na Ukifanikiwa Ulete Mrejesho Humu ndani....

Kuna mmoja amenifata PM, kasema yupo tayari lakini swali lake la kwanza a/c yangu ina kiasi gani cha pesa.
 
uwe unaandika kichwa cha habari chenye kueleweka ili watu wasisumbuke kuingie kwenye thread kama hizi, ungemuuliza huyo aliyoanzisha hiyo thread hapo chini kuliko kuanzisha thread, na uliingia kabisa hata hujamuuliza ............nimekuekea ingia tena umuulize.
JamiiForums imenipatia mke mwema
 
Back
Top Bottom