JF IDs na matukio ya kimsimu!!

JF IDs na matukio ya kimsimu!!

King Kong III

Platinum Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
64,268
Reaction score
98,867
Wadau ebu tutaje IDs zenye majina yalizuka kulingana na msimu(kipindi)

Mfano:
•Polonium210---Mambo ya mwakyembe
•Kibela----Tangazo la kampuni ya simu nyavu zimecheua
•Lakuchumpa---Song Jipya la godzilla na joti
•Mabwepande---Sehemu ilitengwa kwa ajili ya victims wa mafuriko
•---------------

Endelea
 
Haaaaaaaaaa ile si imetoka 2005 na mie nimefungua 2010,tuzungumzie hizi za kisasa mfano yakhe kibela nyavu zangu zimechuaaaa na ID ya kibela ipo.

mboni sijaona ya sioi au nasari au hazina mvuto nini..
 
Hizo nadhan JF rules haziruhusu kutumia majina ya watu wengine wkt sio mwenyewe(Identity theft)

mbona kuna watu wanatumia majina ya watu wengine wakati sio wa mfano kuna memba kule spport anajiita chamberlin angali sio..
 
hata zilizosababishwa na matukio pesono tunasema? Au matukio ya kitaifa tu.
 
Back
Top Bottom