JF Exclusive: The Buzwagi Contract

Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,295
Points
2,000
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,295 2,000
JAMANI MPAKA TUACHIWE MASHIMO NDO TUSTUKE.....! WATOTO WETU TUNAWAACHIA NINI......? AU TUNATAKA WATOTO NA WAJUKUU WAJE KUTULAUMU KUWA WE DIDNT PLAY OUR PART TO DEFEND OUR COUNRTY AND RESOURCES....?
WAKE UP !!!!
 
Neiwa

Neiwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
732
Points
225
Neiwa

Neiwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
732 225
Kwa muziki uliomo humu ndani wacha nilale hapa hapa'
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
97,980
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
97,980 2,000
Kutoka maktaba yetu! Mabepari wametupora dhahabu na gesi yetu! Wanafiki bana!
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
97,980
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
97,980 2,000
Wahuni na majizi yote haya. Wanakuja na misemo yao ya kutuzuga Watanzania eti HAPA KAZI TU! Kikwete naye alikuwa na NGUVU MPYA KASI MPYA NA ARI MPYA.

Masgu naye ni wale wale. Sikutegemea muujiza
 

Forum statistics

Threads 1,336,208
Members 512,562
Posts 32,530,658
Top