Jezi za yanga ni upuuzi wa muongo

Jezi za yanga ni upuuzi wa muongo

didy muhenga

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2022
Posts
2,106
Reaction score
3,585
Baada ya sheria ngowi kuachana na yanga, yanga walipata designer mpya ila cha ajabu hizi jersey za msimu huu ni kituko cha muongo kama sio karne kabsa. Kwenye jersey ety wameweka mwenge sa sjui unafanya nin mwenge wa kichaw wa Nyerere. Ni aibu na haujapendeza kabsa.


Ushauri wa bure mnatakiwa ukawapime ubongo wote waliopitisha hii design.

Saidia fundi
 

Attachments

  • IMG-20250824-WA0023.jpg
    IMG-20250824-WA0023.jpg
    67.1 KB · Views: 36
yule mangi ni tapeli alafu ni simba kale.
Vilikuwa vinadesa kwa sheria mwisho vikamwambia boss hii mbona tunaweza
Kwanza vikatoa Ile ya pre season wakanda style Ina guard za mabegani Sasa wamekuja na hii picha ni hadi ishikwe ndio ionekane
 
Baada ya sheria ngowi kuachana na yanga, yanga walipata designer mpya ila cha ajabu hizi jersey za msimu huu ni kituko cha muongo kama sio karne kabsa. Kwenye jersey ety wameweka mwenge sa sjui unafanya nin mwenge wa kichaw wa Nyerere. Ni aibu na haujapendeza kabsa.


Ushauri wa bure mnatakiwa ukawapime ubongo wote waliopitisha hii design.

Saidia fundi
Kiongozi wa timu alijua atakuwa mgombeawa ubunge kwahyo alikuwa anajaribu kujiweka karibu ili apewe sifa.
 
Kwan n msimu gn mliwahi kusema jezi n kali?
Kwahy Ww kila ukiona mwenge unaona n huu wa uhuru?
Kweny ukwel tunasemaga bhn mbona kuna misimu walitoa jez kali mfano ile jersey nyeus ya mwaka juz kama sikosei.
Kuhusu mwenge sisi sio wajinga na tunaelewa tunachofanya.
 
ubarikiwe sana mleta mada kukuleteapo habari hii mujarabu ya nyuzi. binafsi nimekoshwa sana na hiyo nyuzi hasa hizo NYOTA hapo juu. Abarikiwe sana jiiesiem.
 
Back
Top Bottom