Jeshi la polisi Tanzania


New Force 2015

New Force 2015

Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
63
Likes
2
Points
15
New Force 2015

New Force 2015

Member
Joined Oct 25, 2013
63 2 15
  • Akilalamika Shibuda kutishiwa, Polisi wanaondoka saa ile ile kutafuta wahalifu na kuwahoji.
  • Akilalamika Zitto na habari ikaandikwa kwenye gazeti, wanafungua jalada na kuwaita watuhumiwa mara moja na kuwahoji
  • Kesi za vitisho siku hizi hazifunguliwi kwenye vituo vya polisi, kwa OCD AU RCO NA RPC, unaenda moja kwa moja kwa DCI, NA IGP ofisini kwao kusema umetishiwa kwa SMS, au kwa email.
  • Akilalamika Mwigulu kuwa amekashifiwa kwenye mkutano na watu wa CDM= inatumwa Timu ya Makamishina wa Makao makuu kwenda mkoani kufuatilia suala hilo harak.
  • LAKINI MBUNGE WA CCM, WAZIRI WA ZAMANI anayetuhumiwa kubaka, na kutishia kuua. Licha ya Bunge kuona hili ni suala la jinai na kufunguliwa RB, Jamaa anatesa mtaani, anapanda ndege anarudi anakula bata nchini.
  • polisi wana magwanda mazuri kweli, ya kijani yana alama za jembe na nyundo kichwani kwao na mioyoni mwao
 
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2013
Messages
2,248
Likes
57
Points
145
M

mokala1989

JF-Expert Member
Joined May 4, 2013
2,248 57 145
Inasikitisha sana, ccm haikubaliki tena
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,110
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,110 280
unanitia hasira kweli na hawa polisi naweza kuchukua maamuzi magumu.
 
New Force 2015

New Force 2015

Member
Joined
Oct 25, 2013
Messages
63
Likes
2
Points
15
New Force 2015

New Force 2015

Member
Joined Oct 25, 2013
63 2 15
unanitia hasira kweli na hawa polisi naweza kuchukua maamuzi magumu.
Usichukue maamuzi magumu ukajinyonga tunakuhitaji kwa kutetea haki. Polisi wetu ni kweli wamejidhalilisha, wanaotoa taarifa tena ya Zitto waliandika wamesoma katika gazeti, hili la Kapuya kuna RB ya kituo cha Polisi Oysterbay lakini hawakuchukua hata hatua za kumpata, wanakula bata. Kapuya Oyeeeeeee, ndio maana ulisema kubaka utabaka, dawa wanao watauza na hakuna wa kukufanya lolote, tumeanza kuamini watanzania.
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Rais Kikwete: Wabakaji Wote Wakamatwe akiwemo Kapuya!
 
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
534
Likes
2
Points
35
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
534 2 35
Rais si ameongea tuu na mdomo? Keani hamjui? Mangapi ameshasema??kwani yametekelezwa?kwa mfano. Madawa ya kulevya epa richmond na nk kuna yoyote ameshakamtwa? Jiulizeni.. hakuna kitu. Hii nnchi ni yao nyie mna nchi? Kuleni ugali wenu mfunge mdomo kimya!!!!!!!!!
 
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
534
Likes
2
Points
35
sunna

sunna

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
534 2 35
Ccm ccm inskubalika mtake mstake.. nyie kina nani? Wao ndio wenye nchii hii wataua, watabaka, watauza madawa, kapuya hawezi kamatwa!
 
T

Torch

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
535
Likes
4
Points
33
T

Torch

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
535 4 33
kapuyaaaaaaaa....
ya mwangosi, kubenea, ulimboka.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,630