Jerusalema ya Master KG Yavunja Rekodi Shazam

Kingsmann

JF-Expert Member
Oct 4, 2018
2,956
2,000
Kwa mujibu wa Shazam, wimbo wa mwanamuziki Master KG umevunja rekodi ya kuwa wimbo uliotafutwa zaidi duniani.

Congrats @MasterKGsa! #Jerusalema is now the most Shazamed song in the world https://t.co/S4pae4sV5N

View attachment 1563698 View attachment 1563699
IMG_20200908_221649.jpg
 

Mkaruka

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
14,535
2,000
Vionjo vya Africa Kusini ni balaa.

Sema hivi karibuni wale vijana wenye mamuziki ya maDJ kama Destruction boys walikuwa wanataka kuharibu kabisa muziki.

At least sasa Master KG wameonesha kuwa watu bado wanawataka Muziki wenye uhalisia kama kina Zahara, au ngoma za kina Mafikizolo kama Khona.
 

Ladder 49

JF-Expert Member
Dec 19, 2017
3,976
2,000
Ni Kwa sababu ya christiano ronaldo tarehe 1 September mwaka huu alipost video huku ukiwa unasikika huo wimbo ndio maana ameongoza maana ronaldo anawafuasi wengi sana Instagram kushinda mtu yoyote yule dunia,ndio maana watu wakaenda kuutafuta lakini inaonesha watu wengi walikuwa hawaujui.
 

yas-mic

JF-Expert Member
May 25, 2016
463
1,000
hii ina maanisha huu wimbo ulikua haufahamiki na watu wengi. ila possibly kuna superstar atakua aliutumia katika mishe zake hivyo watu wengi kupata fursa ya kuusikia. platform ya Shazam imekua na msaada sana kwa kupata nyimbo ambazo mtunzi wake au jina lake halifahamiki. ina uwezo wa ku capture lyrics au voice note na kutambua jina la msanii na jina la wimbo
 

moyes

JF-Expert Member
Aug 19, 2013
2,798
2,000
hii ina maanisha huu wimbo ulikua haufahamiki na watu wengi. ila possibly kuna superstar atakua aliutumia katika mishe zake hivyo watu wengi kupata fursa ya kuusikia. platform ya Shazam imekua na msaada sana kwa kupata nyimbo ambazo mtunzi wake au jina lake halifahamiki. ina uwezo wa ku capture lyrics au voice note na kutambua jina la msanii na jina la wimbo
yap ni Cristiano Ronaldo ali post video akaweka iko kionjo na wafahamu fika yeye ndie celebrity mwenyew followers weng duniani

Sent using Xiaomi Redmi Note7 Pro
 

Alisina

JF-Expert Member
Aug 9, 2016
3,741
2,000
Upo Poa Aisee!!

Mara ya Kwanza Kuusikia nikawa Nasikia jina Jerusalema...

Nikawa najiuliza Ni Jerusalem Ya Israel au Jerusalema Kama neno la kizulu..!

Kumbe ni Mahadhi ya Gospel/Injili.

Jerusalemu Mpya ya Waaminio katika Kweli.

Wale Walio Pokea neno la Warumi. 10:9-12


Wimbo ukanikumbusha Wimbo wa Miaka ya 2000's Mwanzoni wa Bishop Jangalason..Kila Mtu Anakwao

Jangalason -Kila Mtu anakwao.

"Tulipokuwa Watoto tulicheza michezo,Mchezo wakukimbizana pia na wakujificha/

Ulipofika muda wakutawanyika kila mtu alirudi kwao/

Wengine Majumba ya mabati wengine Majumba ya Manyasi Mkataa kwao ni Mtumwa/

Ukisikia jina Olasa unajua ni mtu ya Moshi,
Mwamposa unajua Mtu ya Mbeya,
Njoroge unajua Mtu ya Kenya,

Kila Mtu anakwao

Mlevi/Mzinzi Unajua ni jehanamu/
Jambazi/Muongo unajua ni Kuzimu/
Ukisikia Wakora unajua ni Uzao Wa nyoka..

Kila Mtu anakwao...

Sisi tuliokoka Makazi yetu ni Jerusalemu,
Jerusalemu Mpya ndio kwetu/"



Hiii pia SKELETON MOVE-Master Kg naikubali mapigo yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom