Jennifer Lopez apata kidume mwingine


Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
JLO.jpg
JENNIFER LOPEZ AKA J-LO (ARTIST/ACTRESS)
Jennifer Lopez aka J-Lo ambaye ametemana na baby baba wake,Mark Anthony imefunguliwa kuwa 'anatoka' na Actor Bradley Cooper


BC.jpg
BRADLEY COOPER - ACTOR

J-Lo na Mark Anthony waliachana mwezi July na inasemekana alipata kitu cha 'romantic dinner' na Actor Bradley Cooper jijini New York



Source: bloggers
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
huyu Jlo bado mimi tu kumpata
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,230
Likes
1,303
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,230 1,303 280
Eti nasikia aliyakatia Masaburi yake bima?
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
hawa ma-hollywooder hawanaga wivu?? Ni kama they are one for everyone and everybody, you drop this you catch another one kama daladala vile.
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
..ila Marc Anthony ndio kiboko yake. alitulia kimyaaa mpaka mapacha wakapatikana
 
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,417
Likes
64
Points
145
Kivumah

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,417 64 145
hawa ma-hollywooder hawanaga wivu?? Ni kama they are one for everyone and everybody, you drop this you catch another one kama daladala vile.
..mapenzi kiti cha basi....
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,466
Likes
3,725
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,466 3,725 280
Jlo kicheche.
 
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
865
Likes
254
Points
80
GodfreyTajiri

GodfreyTajiri

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2010
865 254 80
..ila Marc Anthony ndio kiboko yake. alitulia kimyaaa mpaka mapacha wakapatikana
unaweza sikia baadae kwamba mark anthony alikuwa anavumilia sana "maumivu".

sijui binti ameshfikisha "vyuo" vingapi huyu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
mwacheni aishi bana....maisha yenyewe ya kupulizia haya....
 
S

shosti

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
4,948
Likes
34
Points
145
S

shosti

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
4,948 34 145
safi sana....sio unaachana na mtu unaugulia maumivu hata kuoga huogi!!!
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,439
Likes
22
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,439 22 135
Life is short, acheni ale bata bora yeye anafanya live lakini demu za kibongo anakuwa na midume hata minne kwa wakati mmoj.
 
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
3,537
Likes
2,063
Points
280
Who Cares?

Who Cares?

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
3,537 2,063 280
akitoka huyo naingia mie...mpira wa kona huo kila mwenye kichwa na atie ataupiga
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,160
Likes
146
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,160 146 160
Kwao 'hollywooders' mapenzi ni kutoka na kila mtu?? Au ndo masharti JLo alopewa na freemason,? Wenye akili fupi wamuige
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,511