Jee Ukilala, una jihifadhiii!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee Ukilala, una jihifadhiii!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chiko, Sep 21, 2012.

  1. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 465
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Katokea swahiba yangu kazini, kanipa kisa kimetokea mtaani kwao. Moto mkubwa sana ulitokea mwendo wa masaa ya manane usiku...katika patashika mtaani, ilikuwa mguu niponye, moshi na kiza kutanda kila mtu mbio huku na kule.

    Rafiki yangu anambia, hajawahi kuona balaa na vituko kama alivyo ona siku hio....kumetokea watu wamevaa taulo viunoni, wengine vikoi, wengine kaptula ndogo...makufuli mbali mbali,mume kavaa kufuli ya mkewe, mke nae kavaa ya mume; chaa ajabu wengine walitoka vile walivyo zaliwa!!!!.

    Kuna tabia, ya kina baba, haswa wenye mabibi kujiachia wakati wa kulala.. vijana wengi utapata wana kaptula ama hulala na nguo zao, wanawake hawakosi angalau kanga mmoja , lakini kina baba!! jamani hebu jaribuni kuwa makini wakati wa kulala. Isije tokea dharura watu waona makengelele yakigongana na kutishia watoto mtaani!!!!
     
  2. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,831
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Mh itabidi nibadilike

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,396
    Likes Received: 22,275
    Trophy Points: 280
    na joto la uswahilini wacha tulale watupu
     
  4. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,233
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Imetokea wapi hiyo si tungeisikia nasisi huku leo nimeshinda home kuanzia asubuhi hadi sasa nipo home sijasikia hiyo habari.BORA UNGETOA TAHADHARI YA KULALA UCHI KULIKO KUTUTUNGIA LI STORI.
     
  5. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mm kwa kweli ndo siwezi kutupia kiwalo chochote nite ila ni kweli siku kikinuka itakuwa noma
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,629
    Likes Received: 9,845
    Trophy Points: 280
    your story is too good to be true.......
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    nachoro suti ndio mpango mzima.
     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Siiamini sana stori yako manake kwa maisha haya ya bongo hakuna anayelala kwa kujiachia kiasi hicho. Watu wako macho muda wote. Hata kama inatokea moto sidhani ndiyo eti watu watoke wako uchi wa mnyama. Anyways ajali ni ajali tu kitaeleweka siku ya tukio.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,811
    Likes Received: 83,208
    Trophy Points: 280
    Duh! Mie huweka PJ jirani ili kama kuna kukurupuka basi inakuwa jirani.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    siku ikitokea la kutokea utatoka umeishika mkononi...
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,517
    Likes Received: 2,261
    Trophy Points: 280
    Lol! Shughuli. Hizo nightie nazo ni balaa. Sasa ndo tulale na suti?
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,517
    Likes Received: 2,261
    Trophy Points: 280
    Hakawii kunyakua ndala akaacha PJ, lol!
    Ila emergency ikitokea you really need to clear your head kabla hujajisapraizi!
     
  13. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,025
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    boxa yangu haibanduki mwilini...hata nipige bao ngap???...nkishamaliza naitupia mwilini then naangusha.....
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,325
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280
    Najipigilia boxer yangu saafi usiku...........unajua usipohifadhi vizuri ikiswing swing iinalegea. Kifaa changu ni muhimu lazima nikitunze
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 70,811
    Likes Received: 83,208
    Trophy Points: 280
    Tuombe Mungu lisitokee BT

     
  16. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Bora mie ninayelala na Jeans kabisa,ready kwa matukio kama yaliyotajwa!!!
     
  17. Roxea

    Roxea Senior Member

    #17
    Sep 22, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 182
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    mi nilishuhudia siku ya mbomu gongo la mboto mtu katoka kwake pugu mpaka kinyerezi akiwa na boxer afu hajui kama anaboxer afu patashika ilianza mapema tu atasio nite kali so wa tz cjui ata niwa define vip kwa hilo
     
Loading...