Je, watu wa Tanzania wanastahili 5G

Je, watu wa Tanzania wanastahili 5G

Kwani sasa hivi hazipo?
Mid range wananunua masikini. Wanatoka nchi za Asia kusini, africa na amerika kusini.

Nchi masikini hazijaanza kuwa na minara ya 5G.

Kwa akili yako ungetengeneza simu za 5G kama hakuna miundombinu ya 5G?
 
Hata sasa kuna mid range kibao zina 5G
Nimesema mass production.

Hizo ni chache za kuokoteza.

Hata ukiingia hapo mcity, kati ya models 100 utakuta 5 tu ndo zina 5G.
 
Jamani Mimi sielewi kwanini tuna wekewa huduma ya 5G wakati hata hatujafikia asilimia 90 ya watanzania wanao miliki simu TANASHATI (smartphone).

Pia wengi hatujui madhara ya RADIO FREQUENCY katika afya zetu.

MUNAOJUA MASWALA ya RADIOLOGY jitokezeni mnipe ukweli juu ya swala hili
Madhara yake ni kuzalisha corona! Virus wa kawaida wakiwa subjected na mionzi ya 5G wana-undergo mutation na kubadilika kuwa corona virus!! Habari ndo hiyo!
 
Radio waves za mitandao zote zina madhara kiuchumi na kiafya

Nikianza na kiuchumi.
Kwa jinsi unavyohamisha mtandao kutoka 3g/4g/5g ndipo kasi ya mtandao inazid kwenye ku download (kupakua), ku upload(kupakia) na kuload (kusoma) data mbalimbali mitandaoni, sasa kasi inapozidi hata matumiz ya data(bando lako) yatakuwa makubwa, hivyo tegemea vilio zaid vya watumiaj wa mitandao na simujanja kuhusu kuwai kuisha kwa mabando ya intaneti,

Kiuchumi watu wanaumia maana hii hali ya kuunga mabando ya week yanayoisha ndani ya masaa hii hali sio kabisa, inafikia hatua bando la mwez unalitumia kwa week na la week kwa siku, je la siku unadhani litatumika kwa muda gan kama sio sekunde?,

Hivyo basi kiuchumi hii hali ya mitandao inafilisi sana na kuaffect maisha ya watu.

2)kiafya
Kama nilivyosema ili kuwepo kwa intanet ,ni lazima uwepo wa network/mitandao iwe imara, kama ujuavyo intaneti ni aina ya mtandao ambao unahusisha mjumuisho wa vifaa vya kielectronic vingi(computers & mobile phones) kushare information mbalimbali kwa wakat mmoja, bila ya uwepo wa watumiaji ktk eneo moja.

Sas kama ujuavyo ili mtandao ukamate inabidi uwepo wa waya za kuunganisha hivyo vifaa uwepo ili kuruhusu matumiz ya hizo information,

sas ugumu unakuja vip kama watu wako maeneo tofaut tofaut na umbal tofaut? Hapo ndipo linakuja suala la wireless network ambayo ndiyo hiyo inaitwa intaneti ya kuunganisha device nying kwa wakat mmoja kwa njia ya wireless ama radio waves(electromagnetic energy).

Radio waves ni mawimbi ya sumaku umeme ambayo ndio hubeba taharifa mbalimbali(voice&video&data) na kusafirisha kwenda kwa mtu mwngine.

Na mawimbi haya huwa na kasi na nguvu kutokana na matumizi ya device, mfano unapowasha data ktk 3g matumiz ni tofaut na unapowasha 4g vile vile ni tofaut na unapowasha 5g, na hapa ndpo ilipo hatar, maana hata device hii inahitaji strong hardware ya kinasa mawimbi cha 5g, na mawimbi ya 5g yanasifa ya nguvu ya kusafiri haraka, pia ni shortest wave length compared na hizo zingine kwahiyo kifaa chako kinapokamata mawimbi kwa nguvu, ujuwe kuwa mawimbi hayo yatakuathiri mtumiaji.

Effect zake ni kama hizi, kuumwa kichwa mara kwa mara kwa mtumiaji wa simu, upungufu wa nguvu za kiume na uzazi kwa mtumiaji wa muda mrefu anayetumia kifaa kikiwa karibu na nyeti zake, pia kansa ni aina nyingine ya athari za hizi radio waves.

Mujuwe kuwa hii mitandao ya simu inaprovide mawimbi yenye athari sawa na yale mawimbi yanayozalishwa na nuclear bombs linapolipuka, ni vile tu, mawimbi haya ya simu hayana nguvu kubwa, or otherwise madhara yangekuwa yanaonekana mapema.

Ni jukumu la serikali kuweka wazi side effects za hizi technolojia badala ya kuegemea kwenye faida tu, na hasara wawaeleze wananchi ilo waweze kujilinda.
 
Hujajibu swali
Mid range wananunua masikini. Wanatoka nchi za Asia kusini, africa na amerika kusini.

Nchi masikini hazijaanza kuwa na minara ya 5G.

Kwa akili yako ungetengeneza simu za 5G kama hakuna miundombinu ya 5G?
 
kwa hizi gharama za mabando hiyo 5G ukiweka bando la 1000= mb480 litaisha kwa speed ya kimondo in seconds!
 
kwa hizi gharama za mabando hiyo 5G ukiweka bando la 1000= mb480 litaisha kwa speed ya kimondo in seconds!
Voda wana unlimited, pia kama upo stricted na bando kwanini usitumie lite apps?

Faida kubwa ya 5G over 4G ni latency, kama unacheza games ama kuangalia mpira utapata improvement kubwa sana,

Speed mtu wa kawaida over 25-40mbps ni anasa.
 
Voda wana unlimited, pia kama upo stricted na bando kwanini usitumie lite apps?

Faida kubwa ya 5G over 4G ni latency, kama unacheza games ama kuangalia mpira utapata improvement kubwa sana,

Speed mtu wa kawaida over 25-40mbps ni anasa.
Mi nataka nijaribu 5G ya voda yenye 30mbps

Nitaleta mrejesho
 
Back
Top Bottom