Je, wajuzi mna nini cha kusema kuhusu mawe haya?

Je, wajuzi mna nini cha kusema kuhusu mawe haya?

Sir mgax

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2023
Posts
2,150
Reaction score
3,820
Niliwahi kupata ufumbuzi juu ya haya mawe,lakini kwa bahati mbaya sikumaliza elimu kutoka kwa aliyekuwa akinipatia.

Je,wajuzi wana nini cha kusema kuhusu mawe haya?

33D2F779-9DB5-4406-A7DB-E6BB5AC15DBF.jpeg

Cc: Seran Mshana Jr Rakims
 
Nilisikia some elements za mawe zina emit positive vibration... Ndo maana watu wanapenda kuvaa Gold, sio tu kuonekana wanahela, ila Kuna higher vibration kwenye gold... Ili react na energy field ya mwili mtu akakuwa awekened kwa namna moja ama nyingine
 
Nilisikia some elements za mawe zina emit positive vibration... Ndo maana watu wanapenda kuvaa Gold, sio tu kuonekana wanahela, ila Kuna higher vibration kwenye gold... Ili react na energy field ya mwili mtu akakuwa awekened kwa namna moja ama nyingine
Hongera lakini hapo kuna mawe mengine kabisa tofauti na Gold.
 
Huo sio mkufu wa rozari wala tasbihi
Labda Ina kazi maalum
Ila hayo mawe meusi siyajui hata kwa kuyafananisha 😳
 
Huo sio mkufu wa rozari wala tasbihi
Labda Ina kazi maalum
Ila hayo mawe meusi siyajui hata kwa kuyafananisha 😳
Jiwe jeusi ni moja tu.soon nitapata maana yake lakini hayo mengine ni mwonekano wa chuma kinachong’aa.
 
Back
Top Bottom