Diason David
JF-Expert Member
- Aug 2, 2018
- 7,554
- 7,386
Kwanini mkuu kipindi hicho huwezo wa kufatilia mambo ulikuwa mdogo sanaHiyo ya Arnold Schwarzeneggar nina mashaka nayo...
Hiyo ya paka mweusi ngoja nikaulize manzese,tandale,vingunguti wanipe tafsiri yao
Ngoja akuletee vitafunwa mkuu,mi nakunywa ivyo ivyokwa anorld Ni Chai kavuu
Duuh! Nawaza tu hao Wanaume wanaotafuta wachumba huku wana ndoa zao lengo lao linakuwa nini. Aiseeee.
Aiseee. Mbaya sana hiyo Kaka wa Jangwani sababu wanawake wengi huwa wanaingia wazima wazima wakijua ndoa ipo kumbe mtu ana mke wake tayari
Kuangalia kiwango chao kwenye mechi za away [emoji23]Duuh! Nawaza tu hao Wanaume wanaotafuta wachumba huku wana ndoa zao lengo lao linakuwa nini. Aiseeee.
πππ Aiseeee.Kuangalia kiwango chao kwenye mechi za away [emoji23]
[emoji1787][emoji1787][emoji3][emoji3][emoji3] Aiseeee.
Inatakiwa wajue wanawavuruga wadada wa watu kwani wenzao wanajua fursa ya kuwa na ndoa zao imepatikana kumbe wao wanaangalia Viwango [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Ila umejua kunichekesha[emoji3][emoji3][emoji3]
Aiseee. Ndio wakomage.[emoji1787][emoji1787]View attachment 1033080
Huyu jamaa alikua anaangalia kiwango akajikuta anapigwa limbwata,akarudi kwa wife kuomba.msaada