Je wajua mambo haya? yanashangaza kwa kweli

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000
_JE WAJUA HAYA MAMBO YANASHANGAZAA.._
..
*Unatoa Makamasi Kwa Kutumia Kitambaa Halafu Unarudisha Kitambaa Mfukoni, Ili Iweje?*
...'
*Unanunua Ndizi Mbivu Halaf Unaosha Vizuri Ganda La Nje Then Unamenya Unalitupa Ganda, Uliosha Ili Iweje??*
...
*Unanawa Mikono Vizuri Kwa Maji Ya Uvuguvugu Kisha Unajifuta Na Tissue Halafu Unakula Chakula Kwa Kutumia Kijiko Mwanzo Mwisho, Uliosha Ili Iweje?*
..
*Unamtongoza Mwanamke Miez Mitatu Akikukubalia Unafanya Nae Ngono Ukiwa Umevaa Kondomu Kwanini? Kama Ulijua Kuwa Mwanamke Huyo Ni Hatari Kwa Afya Yako Kwanin Ulipoteza Muda Wako Kumtongoza??*
..
*Hutaki Kusuuza Kikombe Kwa Maji Ya Bafuni Ukiamin Ni Uchafu Wakati Maji Hayo Hayo Unatumia Kupigia Mswaki, Nina Mashaka Na Wewe!*
..
*Unanawa Bila Sabuni Unapotaka Kula Halafu Unakuja Kunawa Na Sabuni Baada Ya Kula, Kwani Ulikuwa Unakula Mavi??*
...
*Anakata Mti Anategemea Karatasi Halafu Juu Ya Karatasi Anaandika "USIKATE MTI"*
..
*Unampa Mimba Binti Wa Watu Akikuambia Anamimba Yako* *Unamuuliza..Iliingiaje?? Hebu Kuwa Serious Bwana*
___
 

ex1950

Senior Member
Dec 12, 2015
126
250
Mtu ananawa mikono kujiandaa kula anafika mezani na kuchukua chupa ya chumvi anaongeza . Anakamata chupa ya tomato surce . Anavuta kiti kukaa sawa , mikono ile ile aliyonawa na kufunga koki ya bomba anashika kipande cha kuku mikono yote na kuanza kunyofoa kupeleka mdomoni . Simu inaita analamba vidole anapokea anazungumza . Kisha anapiga self picha ya chakula anachokula na kuendelea kula . Sisi tukiwa wadogo tulifundishwa kula na mkono mmoja tu wa kulia sio wa kushoto
 

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000
Mtu ananawa mikono kujiandaa kula anafika mezani na kuchukua chupa ya chumvi anaongeza . Anakamata chupa ya tomato surce . Anavuta kiti kukaa sawa , mikono ile ile aliyonawa na kufunga koki ya bomba anashika kipande cha kuku mikono yote na kuanza kunyofoa kupeleka mdomoni . Simu inaita analamba vidole anapokea anazungumza . Kisha anapiga self picha ya chakula anachokula na kuendelea kula . Sisi tukiwa wadogo tulifundishwa kula na mkono mmoja tu wa kulia sio wa kushoto
mkuu hapa umeua
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
13,358
2,000
_JE WAJUA HAYA MAMBO YANASHANGAZAA.._
..
*Unatoa Makamasi Kwa Kutumia Kitambaa Halafu Unarudisha Kitambaa Mfukoni, Ili Iweje?*
...'
*Unanunua Ndizi Mbivu Halaf Unaosha Vizuri Ganda La Nje Then Unamenya Unalitupa Ganda, Uliosha Ili Iweje??*
...
*Unanawa Mikono Vizuri Kwa Maji Ya Uvuguvugu Kisha Unajifuta Na Tissue Halafu Unakula Chakula Kwa Kutumia Kijiko Mwanzo Mwisho, Uliosha Ili Iweje?*
..
*Unamtongoza Mwanamke Miez Mitatu Akikukubalia Unafanya Nae Ngono Ukiwa Umevaa Kondomu Kwanini? Kama Ulijua Kuwa Mwanamke Huyo Ni Hatari Kwa Afya Yako Kwanin Ulipoteza Muda Wako Kumtongoza??*
..
*Hutaki Kusuuza Kikombe Kwa Maji Ya Bafuni Ukiamin Ni Uchafu Wakati Maji Hayo Hayo Unatumia Kupigia Mswaki, Nina Mashaka Na Wewe!*
..
*Unanawa Bila Sabuni Unapotaka Kula Halafu Unakuja Kunawa Na Sabuni Baada Ya Kula, Kwani Ulikuwa Unakula Mavi??*
...
*Anakata Mti Anategemea Karatasi Halafu Juu Ya Karatasi Anaandika "USIKATE MTI"*
..
*Unampa Mimba Binti Wa Watu Akikuambia Anamimba Yako* *Unamuuliza..Iliingiaje?? Hebu Kuwa Serious Bwana*
___

Tabia ya kuingia na mdomo na pua msalani wakati kuingia na kikombe au mswaki inatajwa kuwa ni hatari kwa afya yako
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom