Je, Wajua madhara 12 ya kutokufanya mapenzi muda mrefu?

Je, Wajua madhara 12 ya kutokufanya mapenzi muda mrefu?

Jaman mimi humu Jf ni mgen I mean I'm a new member so mnikaribishe m show lov to me hlf sijajua namna ya ku repost maelezo ya mwengine, Ahsanten


Karibu sana jf anzia jukwaa la lugha
 
1
9
12
Hapa ndo mahala pake aisee kumbe ndio sababu kubwa
 
lakini kwa mwanamke kuna faida kubwa sana kuliko haya madhara, mwanamke asipofanya mda mrefu bikra inarudi upya
 
lakini kwa mwanamke kuna faida kubwa sana kuliko haya madhara, mwanamke asipofanya mda mrefu bikra inarudi upya
Bikira tena??? Hua inarud Mara mbili sema maumbile yanarudi na kua madogo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom