Je, vidonge vya ku "cream" ngozi ni salama?

Je, vidonge vya ku "cream" ngozi ni salama?

Yaani wewe unatafuta ushauri ila unatamani kusikia positivity tuu bila madhara, hakuna cha rafiki wala nini hapo naona ni kama umeanza kuleft group unatafuta changes za haraka
[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Sijui kwanini wanawake wengi wanajichukia jinsi walivyo, yaani wanaharibu uasili wao kwasababu za kipuuzi kabisa.
Anyways....
Kuna dada mmoja alikua anatumia vitu vya kufanya ngozi yake ikawa sio black tena, siku nilipo kutana nae, ukweli alikua anatoa harufu ya jasho kama ananuka kutu.
Khaaah classmate, [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Bora hata kujichubua kwa creams, na sio hivyo Vidonge, ni hatarii sana.

Nimeshuhudia mtu anakufa kisa hicho kitu. Lol
 
Nimecheka hizi reply 🤣
Hivi vidonge viko aina mbili na ili upate matokeo ni lazima utumie sio chini ya miezi miwili
Unakunywa vidonge viwili kila siku,
Side effects zake za papo kwa papo ni kupata kiu saana,so unahitaji kunywa maji mengi sana unapotumia
Side effects za mda mrefu sijajua ila kwa knowledge ya kawaida tu in the long run lazima figo ichoke tu!
Haya atakaehitaji jumla na reja reja zinapatikana!
 

Attachments

  • cc17b925-429b-4981-b68c-751e7d7e5ae8.jpeg
    cc17b925-429b-4981-b68c-751e7d7e5ae8.jpeg
    160.9 KB · Views: 14
  • 881977d8-c8da-4216-b031-db3bc75a2540.jpeg
    881977d8-c8da-4216-b031-db3bc75a2540.jpeg
    164.8 KB · Views: 15
Sio salama achana navyo and be natural. Kumbuka ukimeza hzo dawa ili zije kwa ngozi lazima ini na figo zifanye kazi yake na hapo ujue moja kwa moja vikishindwa kufanya ndo pale unasikia mtu figo zimefeli au ini limeharibika mnaanza kukimbia kwa waganga ati umerogwa coz pombe hunywi waseme labda ni pombe. Kwa ufupi achana nazo sitaeleza zaidi ya hapo
 
Nimecheka hizi reply [emoji1787]
Hivi vidonge viko aina mbili na ili upate matokeo ni lazima utumie sio chini ya miezi miwili
Unakunywa vidonge viwili kila siku,
Side effects zake za papo kwa papo ni kupata kiu saana,so unahitaji kunywa maji mengi sana unapotumia
Side effects za mda mrefu sijajua ila kwa knowledge ya kawaida tu in the long run lazima figo ichoke tu!
Haya atakaehitaji jumla na reja reja zinapatikana!
Duuuh maelezo yameenyooka [emoji122][emoji122]
 
  • Thanks
Reactions: naa
Basi mshauri kuwa apende rangi alioumbwa nayo, ajikubali. Asipende vitu alivokuwa hajajaaliwa navyo. Mwambie asifosi atapata madhara
Mtoa mada ndiye anataka kujichubua wala msihangqike kuwaza.

Hamuoni anavyopinga negative effects za hayo madawa? Kama nagekuwa amekuja kuuliza kwa niaba, angebeba ushauri na kumpelekea muhusika. Lakini sasa, anapinga kwa nguvu zote kana kwamba sisi ndio tumemuomba ushauri
 
Mtoa mada ndiye anataka kujichubua wala msihangqike kuwaza.

Hamuoni anavyopinga negative effects za hayo madawa? Kama nagekuwa amekuja kuuliza kwa niaba, angebeba ushauri na kumpelekea muhusika. Lakini sasa, anapinga kwa nguvu zote kana kwamba sisi ndio tumemuomba ushauri
Lengo la mleta mada
AE3D730D-0DE3-4CDB-8D06-8C7A17355ADB.jpeg
 
Back
Top Bottom