Wee tumbili nini? Amekueleza madhara yanayoweza kutokea ama yaliyowahi kuwakuta watu- sasa unapinga nini? Umeuliza ili usikie sifa nzuri ee? Sasa kwa nini unasumbua watu si uyatumie tu kama taarifa mbaya huzitaki.Si kweli ishu ya kuoza huyo alikua na matatizo mengine, angesema labda kuharisha, kuumwa kichwa nk sawa ila kuoza hizo stori tu za mitaani hazina ukweli wowote
Sawa sokwe nimekuelewa, chukua ndizi ule eti🍌Wee tumbili nini? Amekueleza madhara yanayoweza kutokea ama yaliyowahi kuwakuta watu- sasa unapinga nini? Umeuliza ili usikie sifa nzuri ee? Sasa kwa nini unasumbua watu si uyatumie tu kama taarifa mbaya huzitaki.
Kwa nini awe mweupe?Nime ulizwa hili swali, kutokana na taaluma yangu, na huyu dada nikakimbia kuangalia ingredient, naona vitamin c, glutathione ila bado Nina mashaka sana nikaona nilete Kwa wataalamu husika watupe elimu Kwa manufaa ya wote, pliz wazee wa kutukana tafdhali hapa ni ulingo wa elimu si kubezana
Unasema umeulizwa kutokana na taaluma yako; nikajua wewe ni Dermatologist?Nime ulizwa hili swali, kutokana na taaluma yangu, na huyu dada nikakimbia kuangalia ingredient, naona vitamin c, glutathione ila bado Nina mashaka sana nikaona nilete Kwa wataalamu husika watupe elimu Kwa manufaa ya wote, pliz wazee wa kutukana tafdhali hapa ni ulingo wa elimu si kubezana
Yaani wewe unatafuta ushauri ila unatamani kusikia positivity tuu bila madhara, hakuna cha rafiki wala nini hapo naona ni kama umeanza kuleft group unatafuta changes za harakaSi kweli ishu ya kuoza huyo alikua na matatizo mengine, angesema labda kuharisha, kuumwa kichwa nk sawa ila kuoza hizo stori tu za mitaani hazina ukweli wowote
Naona mtoa mada ye moya ndjo anatafuta kuwa mweupe, anajifunga anasema kutokana na taaluma yake, taaluma gani inayouliza afu anasikilizia majibu ya positive effects tu hataki mtu awe na negativity juu ya hayo makitu? Atoke pale ye moya anatafuta kuleft groupKwa nini awe mweupe?
Ndo ana penda yeyeKwa nini awe mweupe?
Nilishangaa kuona hadi wagombea urais wanajichubua.Nime ulizwa hili swali, kutokana na taaluma yangu, na huyu dada nikakimbia kuangalia ingredient, naona vitamin c, glutathione ila bado Nina mashaka sana nikaona nilete Kwa wataalamu husika watupe elimu Kwa manufaa ya wote, pliz wazee wa kutukana tafdhali hapa ni ulingo wa elimu si kubezana
Kaka hii ni biashara nayotaka kifanya, kusema kuoza ngozi sijawahi sikia hicho kitu tunaharibiana biasharaYaani wewe unatafuta ushauri ila unatamani kusikia positivity tuu bila madhara, hakuna cha rafiki wala nini hapo naona ni kama umeanza kuleft group unatafuta changes za haraka
Mi ni clinical medicine kaka punguza ka mdomo ume kia asha boko wewe, asha ngedere acha pigo za kike hapa hatuchambani tunapeana elimuNaona mtoa mada ye moya ndjo anatafuta kuwa mweupe, anajifunga anasema kutokana na taaluma yake, taaluma gani inayouliza afu anasikilizia majibu ya positive effects tu hataki mtu awe na negativity juu ya hayo makitu? Atoke pale ye moya anatafuta kuleft group
NI mwendo wa kupaka sumu tuuMafuta yoyote yanayobadili rangi ya ngozi og sio mazuri kwa ngozi! Japo mimi huwa naangalia kama hakuna hydroquinone ndio natumia maana unakuta lotion kali kama caro white ina asilimia 4.4-4,5% na mtu anaungua kama kaungua na moto! Hydroquinone inazuia melanin kutoka na hivyo husababisha kansa ya ngozi!
Vitamin c kazi yake ni kufanya ngozi ionekane bright na glutathione ni antioxidant ina kazi ya kufanya ngozi ku enlight! Na hizi huwa wanaweka kidogo tu ili product ionekane safe na sio safe! Acids kama AHA/BHA, hydroquinone, tretinoin, au steroids ndio zinazofichwa humo!
Kwahivyo mchanganyiko ni mwingi mwanetu!
Mitandao ya kijamii nayo inawaharibu sana wenye vichwa vibovu. Unakuta ukiingia Instagram kila mdada unayemuona ana glow basi hapo mtu tamaa inamuingia na yeye anataka ku glow na rangi yake ya cocoa.Nasikia Kuna mtu alimeza akaamza kuoza huku anajiona..
Kila utachoingiza tumboni mwako kinaenda kwenye mfumo wako wa damu.kinagusa Kila organ yako mwilini.tumbo,utumbo,kibofu,Figo,ini,kongosho,nyingi,moyo,mapafu nk.
Kabla hujameza uwe unafikiri kwanza.
Na wewe meza.Nilivo sikia Mimi ni wiki mbili tu unaacha unaendelea na mambo mengine kama kunywa maji mengi, kula matunda mboga za majani na kifanya mazoezi Kwa nguvu
Umesema wewe ni clinical medicine. Basi sawa.Mi ni clinical medicine kaka punguza ka mdomo ume kia asha boko wewe, asha ngedere acha pigo za kike hapa hatuchambani tunapeana elimu
Nashukiru sana, mi ni mfanya biashara huyu dada kanizindua, kuhusu vidonge nimshauri, nikaona hii ni fursa, let me use it nivichukue nisambaze, but nikataka nipate experience, come-on hata paracetamol unayo kunywa ina madhara kwani usimywe dawa za kienyeji ambazo nazo huleta kidney failure
Tuwaonye wake zetu mkuu!NI mwendo wa kupaka sumu tuu
Ndio nini hiyo mkuu?