Je, ushawai kutumia Amazon.com kununua bidhaa online?

Je, ushawai kutumia Amazon.com kununua bidhaa online?

Najua lakini sijalewa kiasi cha kuhesabu hela kwa vitabu.

Unanikumbusha mzee mmoja wa kichaga alikuwa anamlalamikia mwenzake katoa msaada kwa ombaomba "aithee baba yangu hapo ni bia tatu tayari".

Hahaha,

Tunakwenda sambamba na wachumi kwa kujivumbulia PPP zetu
 
Seller akiwa verified ni sawa angalia na courier ni nani ukitumia post kuna kausumbufu flani hivi
 
Amazon mara nyingi hawaship mzigo kuja tanzania moja kwa moja ebu cheki na mwalimu akuagizie
 
Back
Top Bottom