Je, ushawai kutumia Amazon.com kununua bidhaa online?

Je, ushawai kutumia Amazon.com kununua bidhaa online?

IzukeneJr

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Posts
758
Reaction score
753
Kama ndio, naomba ushauri wako je ni njia nzur? Naitaj kuagiza laptop online, nin mawazo yako?
 
Yap wako so fast,na mizigo iko so secured,nishanunua vitabu mzigo wote ulifika bila ubabaishaji
 
Uko wapi? Huduma hii inaweza kuwa tofauti kwa watu walio sehemu tofauti.

Nime cancel "Amazon Prime" yangu wiki hii kwa sababu huduma yao ya kawaida ni nzuri tosha kiasi kwamba siihitaji tena "Amazon Prime". Lakini uzuri huu kwa mtu aliye Marekani si sawa na kwa mtu aliye Tanzania, kwa sababu tofauti ni nyingi sana.
 
Uko wapi? Huduma hii inaweza kuwa tofauti kwa watu walio sehemu tofauti.

Nime cancel "Amazon Prime" yangu wiki hii kwa sababu huduma yao ya kawaida ni nzuri tosha kiasi kwamba siihitaji tena "Amazon Prime". Lakini uzuri huu kwa mtu aliye Marekani si sawa na kwa mtu aliye Tanzania, kwa sababu tofauti ni nyingi sana.

Kwani huduma ya Amazon Prime tunalipia zaidi?

Na tulijiunga vipi?
 
Kwani huduma ya Amazon Prime tunalipia zaidi?

Na tulijiunga vipi?

$79 a year in the US. Kama huangalii bank statements zako vizuri unaweza kuwa unachajiwa bila kujua.

Unaweza ku sign up online on a trial, ukasahau kwamba unayo hii charge after the trial period expires. To me it's not worth it anymore.

Ila if you are a last minute shopper holiday season inaweza kuja handy if you need many things in 2 days time.

Then again you can go to the local mall, if it's viable. Or prepare to shop earlier online.
 
$79 a year in the US. Kama huangalii bank statements zako vizuri unaweza kuwa unachajiwa bila kujua.

Unaweza ku sign up online on a trial, ukasahau kwamba unayo hii charge after the trial period expires. To me it's not worth it anymore.

Mhhhh interesting....

Nna Amazon Prime kisha sikumbuki katu kudaiwa

Nadhani niliungwa wakati wa promotion ........(i hope)
 
Mhhhh interesting....

Nna Amazon Prime kisha sikumbuki katu kudaiwa

Nadhani niliungwa wakati wa promotion ........(i hope)

Promotion mwezi mmoja, unapewa ujaribu kama hujaipenda una cancel.

Kama huja cancel ushamaliza promotion na kuchajiwa, na kama huja opt kuondoa automatic renewal kila mwaka unapoisha ina renew automatically, kwa hiyo kama huangalii bank statement zako vizuri unaweza kufikiri umenunua vitabu kumbe ni Amazon Prime fee.
 
Kama ndio, naomba ushauri wako je ni njia nzur? Naitaj kuagiza laptop online, nin mawazo yako?

Ni njia nzuri kama unakijua vyema unachotaka kununua la sivyo mi nashauri uende tu dukani ukanunue hiyo laptop.

Na unaishi wapi kwani?
 
Promotion mwezi mmoja, unapewa ujaribu kama hujaipenda una cancel.

Kama huja cancel ushamaliza promotion na kuchajiwa, na kama huja opt kuondoa automatic renewal kila mwaka unapoisha ina renew automatically, kwa hiyo kama huangalii bank statement zako vizuri unaweza kufikiri umenunua vitabu kumbe ni Amazon Prime fee.

Weshaniibia ......kitabu kimoja tena cha hard cover tena cha non-fiction

:A S-cry:
 
Uko wapi? Huduma hii inaweza kuwa tofauti kwa watu walio sehemu tofauti.

Nime cancel "Amazon Prime" yangu wiki hii kwa sababu huduma yao ya kawaida ni nzuri tosha kiasi kwamba siihitaji tena "Amazon Prime". Lakini uzuri huu kwa mtu aliye Marekani si sawa na kwa mtu aliye Tanzania, kwa sababu tofauti ni nyingi sana.

mkuu nisaidie maswali yangu haya...je wanaship kuja bongo pili hiyo amazon prime after trial inafaida gani

tatu how long inachukua vitu kufika bongo na pia mizigo mikubwa kama laptop ni approximately sh ngapi na je midogo chini ya hapo kama uzito wa tablet 2kg
 
Ni njia nzuri kama unakijua vyema unachotaka kununua la sivyo mi nashauri uende tu dukani ukanunue hiyo laptop.

Na unaishi wapi kwani?

kaka mimi niko Mwanza huku, unadhan inawezekana kwel kuagza na mzgo ukanifikia nilipo?
 
wakubwa mbona nasikia kuwa ebay ni nzuri zaidi kwa kuagiza vitu kuja africa na amazon inasumbua kwenye kuagiza bidhaa

mkuu eb tudadavulie vema kuhusu iyo ebay, unadhan nin kinawatofautsha na amazon?
 
Weshaniibia ......kitabu kimoja tena cha hard cover tena cha non-fiction

:A S-cry:

Duh,

Mimi nilifikiri ni wanywaji wa bia tu wanaohesabu hela kwa chupa za bia, kumbe kuna watu wanahesabu hela kwa vitabu!!!
 
Uko wapi? Huduma hii inaweza kuwa tofauti kwa watu walio sehemu tofauti.

Nime cancel "Amazon Prime" yangu wiki hii kwa sababu huduma yao ya kawaida ni nzuri tosha kiasi kwamba siihitaji tena "Amazon Prime". Lakini uzuri huu kwa mtu aliye Marekani si sawa na kwa mtu aliye Tanzania, kwa sababu tofauti ni nyingi sana.

thanks mkuu, so unadhan kwa uzoefu wako hawa jamaa(Amazoni) inawezekana wako active na faster sana kwenye mabara mengne na possible hawajaweka base kubwa kwa Afrika?
 
Kama ndio, naomba ushauri wako je ni njia nzur? Naitaj kuagiza laptop online, nin mawazo yako?

Kwa vitu used wanauza tuu Ulaya na Amerika ambako "transport network" ni nzuri. Mimi mara ya mwishi nilihitaji vitabu used ikabidi nitumie mtu aliyeko London aniagizie na kuvituma kuja kwangu.
 
Duh,

Mimi nilifikiri ni wanywaji wa bia tu wanaohesabu hela kwa chupa za bia, kumbe kuna watu wanahesabu hela kwa vitabu!!!

Nilidhani wewe ndio utakuwa wa kwanza kujua kuwa vitabu navyo hulevya
 
mkuu nisaidie maswali yangu haya...je wanaship kuja bongo pili hiyo amazon prime after trial inafaida gani

tatu how long inachukua vitu kufika bongo na pia mizigo mikubwa kama laptop ni approximately sh ngapi na je midogo chini ya hapo kama uzito wa tablet 2kg

Amazon Prime kwa kweli inaweza kuwa na faida kama.

1. Uko US, au nchi zilizo eligible for 2 day shipping, na unahitaji 2 day shipping mara nyingi kwa mwaka kiasi cha ku justify $79.
2. Una-mind kuangalia Amazon movies ambazo zinakuwa bure ukiwa umelipia Amazon Prime.

Hata kwa Marekani haina deal sana, hususan kwa sababu kuna 3 day shipping ambayo haihitaji Amazon Prime. Kama uko Tanzania ndo kabisa sioni itakufaidishaje.

Amazon kwa ujumla haina options nyingi za ku ship internationally (kama nchi yako haina Amazon presence).

Na hivyo vichache ambavyo vinaweza kuwa na international shipping utapigwa shipping charges ambazo si za kawaida.

Even their website is not helpful

Amazon.com Help: International Shipping
 
Nilidhani wewe ndio utakuwa wa kwanza kujua kuwa vitabu navyo hulevya

Najua lakini sijalewa kiasi cha kuhesabu hela kwa vitabu.

Unanikumbusha mzee mmoja wa kichaga alikuwa anamlalamikia mwenzake katoa msaada kwa ombaomba "aithee baba yangu hapo ni bia tatu tayari".
 
Kwa vitu used wanauza tuu Ulaya na Amerika ambako "transport network" ni nzuri. Mimi mara ya mwishi nilihitaji vitabu used ikabidi nitumie mtu aliyeko London aniagizie na kuvituma kuja kwangu.

Yeah, kama una mtu ambaye anaweza kuagiza yeye akaletewa kwake Marekani/Ulaya/ au nchi yenye easy delivery, halafu yeye akakutumia kama anatuma mzigo bongo, inakuwa rahisi zaidi na inapunguza gharama, ingawa muda unaweza kuongezeka kidogo.
 
Back
Top Bottom