Je upo tayari kupata mtoto mwenye tabia kama yako?

Jitu jeusi

JF-Expert Member
Oct 18, 2015
1,681
2,000
Naomba ujitasmini kisha toa jibu kutoka ndani ya uvungu wa moyo wako

Kazi njema
 

mbarikiwa2017

Senior Member
Dec 27, 2016
120
250
Wakike hapana ataonewa onewa but natamani kijana wangu apate mke mwenye tabia kama zangu,mwema kama mimi,atakayempenda,kumweshimu na kumjali as I am to his father.....mwanangu wakike natamani awe sister tu si kwa maumivu niliyopitia ktk mahusiano
 

General Mangi

JF-Expert Member
Dec 21, 2013
14,700
2,000
Wakike hapana ataonewa onewa but natamani kijana wangu apate mke mwenye tabia kama zangu,mwema kama mimi,atakayempenda,kumweshimu na kumjali as I am to his father.....mwanangu wakike natamani awe sister tu si kwa maumivu niliyopitia ktk mahusiano
jaman, pole sana
embu tupe mkasa kidogo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom