JE ? Unaweza kufanya mapenzi na mwanamke mwenye mimba haliyakuwa mimba si yako.


F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
2,186
Likes
925
Points
280
F

fimboyaasali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
2,186 925 280
endelea kifanya nae mapenzi na jitahidi kumsaidia kwa kila hali hadi atakapojifungua,dunia hii ni kusaidiana bila kusimangana,huo ndio ubinadamu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2018
Messages
441
Likes
327
Points
80
yellow eyes

yellow eyes

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2018
441 327 80
Sina mpango wa kumuoa na cjawahi kufikiria kuoa

Sent using Jamii Forums mobile app
Basi na mhusika inabidi ajue hilo siyo umbandue tu dada wa watu kwa kigezo cha kumsaidia then umkimbie maana yeye anaweza akajua amempata sasa wa kumtuliza na kumpoza maumivu ya kuachwa.
Na ww ule mzigo then umkimbie bila taarifa. Mwambie kabisa ukweli kuwa wewe n mpitaji tu siyo muoaji ili ajue na ajiandae kisaikolojia kabsa. Elewa ameshaachwa hapo mwanzo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
H sanny

H sanny

Member
Joined
May 25, 2018
Messages
47
Likes
54
Points
25
H sanny

H sanny

Member
Joined May 25, 2018
47 54 25
Basi na mhusika inabidi ajue hilo siyo umbandue tu dada wa watu kwa kigezo cha kumsaidia then umkimbie maana yeye anaweza akajua amempata sasa wa kumtuliza na kumpoza maumivu ya kuachwa.
Na ww ule mzigo then umkimbie bila taarifa. Mwambie kabisa ukweli kuwa wewe n mpitaji tu siyo muoaji ili ajue na ajiandae kisaikolojia kabsa. Elewa ameshaachwa hapo mwanzo

Sent using Jamii Forums mobile app
Sawa mkuu nimekuelewa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,404
Likes
3,529
Points
280
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,404 3,529 280
Kabla sijasoma maoni ya wengine, niseme tuu mimi nilijikuta nimekula mjamzito wa miezi saba na amejifungua salama huku akinitaka nimtajie jina la mtoto. Ameolewa na mume wake alikuwa hamli nadhani kutokana na mabadiliko ya kimwili hivyo kumfanya mjamzito wa watu awe mwenye mawazo mengi hadi alipokutana na Baba Huruma mie.
 

Forum statistics

Threads 1,250,501
Members 481,371
Posts 29,735,787