Je, unampa JK asilimia ngapi za uongozi bora? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, unampa JK asilimia ngapi za uongozi bora?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by majata, Oct 7, 2011.

  1. majata

    majata JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 385
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    wajumbe, tumpime raisi wetu kiasi gani anakubalika kwa kumpa asilimia za ufanisi wake tangu aingie madarakani 2005 kulingana na mtazamo binafsi wa kila mjumbe, hii naona itamsaidia kuboresha zaidi utendaji wake na kurekebisha mapungufu fulani ambayo tunayaona wazi wazi ktk utawala wake.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    2.13% kwa kuruhusu ingalao kwa mbali uhuru wa vyombo vya habari
     
  3. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,680
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    99.9%, naacha 0.1 atuwashie umeme tu. Hayo ni maoni yangu tu.
     
  4. Fugwe

    Fugwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,680
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Maria 1047 mbona kidogo sana? ungekuwa Mwl wanafunzi wako wote wata-fail mitihani yako
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,720
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    -ve undefined% on the number line.
     
  6. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 10,655
    Likes Received: 2,897
    Trophy Points: 280
    5% kwa hotuba nzuri siku ya Baraza la Eid na kuongea wazi wazi kuwa serikali haitaanzisha mahakama ya kadhi wala haitagharamia uendeshaji wake!
     
  7. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 3,590
    Likes Received: 1,971
    Trophy Points: 280
    Kwakweli ktk jitihada zake ktk maeneo ya kuboresha ELIMU na UHURU WA KUTOA MAONI nampa 98%.hizo 2 zilizobaki amalizie suala la madawati mashuleni.Big up JK and happy birthday.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 18,015
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kutoa alama.
     
  9. n

    nmaduhu Member

    #9
    Oct 7, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nampa zote 100%, sioni alipokosea.
     
  10. A

    All 4 One Member

    #10
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    98% za kusafiri na 2% kueleta maendeleo kwa watanzania
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    100% kujenga makundi ndani ya ccm.
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,754
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    70% za kusaha ulichosema,
     
  13. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    100% kwa kuwalinda mafisadi wenzake.
     
  14. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    Uvumilivu kwa mafisadi wakati wanaendelea kuitafuna nchi bila kujali maisha ya shida waliyonayo watanzania 97%.
     
  15. Laface77

    Laface77 JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2011
    Joined: Jul 9, 2008
    Messages: 1,301
    Likes Received: 1,437
    Trophy Points: 280
    Nitampa F ya uongozi, A ya kueneza udini katika nchi isiyo na udini, A ya kuwafuga mafisadi, A ya kusafiri, A ya kutabasamu, A ya kuhongwa suti, A ya kutojua matatizo ya nchi anayoiongoza ( Hajui kwa nini Tanzania ni masikini) na mwisho kabisa A ya ushikaji. Kwa ujumla katika mambo ya msingi atascore F na katika mambo yasiyo ya msingi (mizaha) atafaulu kwa kiwango cha A.
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,035
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ukimpa 3% itakuwa umemzidishia sanaaaaaaaa
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,781
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    JK ni kichwa!!!!!!!!
    Amefanya mengi yaliyowashinda watangulizi wake!
    1:Amesaidia sana kumuua mgonjwa mahututi aitwaye CCM!
    2:Ni rais asiyejua chanzo cha umaskini wa wananchi wake
    3:Hajui kwann anaonewa kwa kulaumiwa upungufu wa umeme kwan
    yeye si MUNGU!
    Kwa kweli huyu ndugu anafurahisha!

    BIG UP PRESIDAA,NAKUPA 100%
     
  18. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,797
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    nampa {-100%} KWA kushirikiana majangili kutufikisha hapa tulipo.
     
  19. M

    Mponjori JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 2,210
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    KTK 100%,NAMPA
    70% kwa kuiua CCM(BIG UP SANA PRESDAA WENG WALSHNDWA)
    5%uongoz bora-(uhuru wa vyombo vya habari kama JF)
    25% kueneza udini ambao haupo(kaniboa sana)
     
  20. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nadhani anastahili -100%
     
Loading...