Je unakumbuka?

DEVINE

JF-Expert Member
Mar 11, 2011
538
225
JE UNAKUMBUKA MORNING SPEECH ENZI HZO 4M1.?..Zile za
"One dei mi endi my mother wi went to the farm wi went weeee,until we reached to the farm then wi started to dig wi dig wi dig wi dig wi dig until tired then i said mother mother am tired miiiii,then she said go under the tree and wait for food,i waiteed weeee i weited weee but wea,i weited weeee but wea.."
Hapo maneno yanakuishia unajikuta unaropoka
'THANK U' alafu unaondoka haraka kuficha aibu.
 

e2themiza

JF-Expert Member
Mar 29, 2011
975
1,000
hahahahaha! Mia aisee hahaha! Hw can i 4get lol! Those a great moments to think of hahaha! Nimeipenda speech yako hw long was that?
 

Jaguar

JF-Expert Member
Mar 6, 2011
3,416
2,000
Halafu wanoko wanasema;'minus your voice,hatukusikii!>>>wakimaanisha;toa sauti hatukusikii!
 

nachid

JF-Expert Member
Apr 14, 2011
932
250
ebwanae enzi hizo kama longolongo inakushinda unaenda kubana chooni then muda wa class unaibuka
 

The great R

Senior Member
Jun 7, 2011
142
0
i was a great dogder wa hizi ishu nakumbuka kila alhamis na jumanne coz i was very shy kusimama mbele za watu
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
9,989
2,000
ebwanae enzi hizo kama longolongo inakushinda unaenda kubana chooni then muda wa class unaibuka

ha!ha!ha!mkuu,kuna msela wangu huyo tangu 2anze 4m 1 hadi 2nauwa 4m 4,ye hajawahi kutinga assemble,yani fuly kujichimbia chaka.
 

G-son

Member
Sep 5, 2008
68
95
Yaaah Hizo enzi nzuri sana.

Za don't follow follow me.

Pia nakumbuka kwenye somo la kidhungu tuliambiwa tutunge sentensi kwa kutumia neno "WHEN". Basi kuna jamaa alikua anakanyaga soka balaa ila ikija darasani looo!!! Alitunga sentensi ifuatayo; WHEN OTHER I WERE RUNNING MCHAKA X2 OTHERS I WAS SWEEPING THE CLASSROOM.

Kwa bahati mwalimu hakuna na papara akamsifia ile arudie, very good ******* again! Class pay attention to the sentence!!!!
 

ARV

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
3,190
2,000
Na nyingine zile za 'Katelefoni dont smok mai river' enzi hizo tukimaanisha Kassim usivute mto wangu. Au zile nyingine 'Dont follow follow me without any because' akimaanisha Usinifatefate bila sababu. Au zile nyingine 'Be careful you will go and water' tukimaanisha Kuwa mwangalifu utakwenda na maji..those days bwana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom