Je, umewahi kumnyoa mwenzio nywele za chini?!

Je, umewahi kumnyoa mwenzio nywele za chini?!

Kichefuchefu
Ningekupiga picha wakati unazaliwa wakati unapita kwenye nyapu huku umekenua,mimi **** huwa naiheshimu sana ndio imemipokea ikanipeleka kwenye sweeming pool ikanilinda na baridi na marazi ikanitoa leo hii ati najiona mjaanja mungu zibariki ****.amen.
 
yanaruka kama mate ya Swiĺa

Aseeeeee😂😂😂😂😂😂😂
True! iko siku nilitumia ile shaver trimmer alirusha maji sijui huwa yanatoka wapi na yalinsaidia kuongeza utelezi hakunisubiri nimalize alinivua bukta nusura aichane akanisukuma nikalala chali akapanda mwenyewe na kuuzamisha mkonga wa taifa.
 
Mkaishia kumfyeka na nani? Ulivyoaandika ni kama ulitafuta jopo la wafyekaji mkuu.
 
Wakuu mimi huwa niko serious kwenye mambo hygene mwenzangu anakauvivu fulani hivi,kipindii cha mwanzo tulipokutana alikuwa na niseme ukwelii hajijali sana.

Mimi nikafikiri ni mila za makabila yao lakini sikiwahi kumuuliza alipojifungua tukawa na shughuli kumkanda na maji ya vuguvugu.

Baada ya kurudi kwenye ulingo ikabidi nimueleze ukweli kuwa hamu huwa inanipungua kwa sababu ya msitu mzito na niko tayari kuufyekeĺea mbali kwa mshangao wangu nikakubaliwa basi nikausafisha woote nikagumdua pia fangasi zinamsumbua tùkaenda marie stopes tukapewa dawa,baada ya hapo imekuwa kawaida yetu

Mara nyingi tukimaliza kunyoana tunaishia kupeana hot sex yaani si kulowana huko maji yanaruka kama mate ya Swiĺa.
We na Nyuchiii tu Leo Mkuu
 
Unawezaje kuwa mwanamke mchafu,? Tuanzie hapo,
Kwa kweli hawa ndugu zetu wanachangamoto nyingi sana ile sehemu iko wazi na unakuta wako bize na kulea watoto mara nyingi wao ndio wapishi wakata kuni kulima hapo hapo akirudi nyumbani apikechakula cha usiku akija kitandandani anakukuta na wewe unataka nyapu akikataa unampiga muda wa kujsafisha unatoka wapi mfumo dume ndio tatizo tubadilike angalia wazungu wanavyoheshimu wanawake wao na wanawake ukiwaheshimu na kuwaelewa nao hukupa utakacho.
 
Wakuu mimi huwa niko serious kwenye mambo hygene mwenzangu anakauvivu fulani hivi,kipindii cha mwanzo tulipokutana alikuwa na niseme ukwelii hajijali sana.

Mimi nikafikiri ni mila za makabila yao lakini sikiwahi kumuuliza alipojifungua tukawa na shughuli kumkanda na maji ya vuguvugu.

Baada ya kurudi kwenye ulingo ikabidi nimueleze ukweli kuwa hamu huwa inanipungua kwa sababu ya msitu mzito na niko tayari kuufyekeĺea mbali kwa mshangao wangu nikakubaliwa basi nikausafisha woote nikagumdua pia fangasi zinamsumbua tùkaenda marie stopes tukapewa dawa,baada ya hapo imekuwa kawaida yetu

Mara nyingi tukimaliza kunyoana tunaishia kupeana hot sex yaani si kulowana huko maji yanaruka kama mate ya Swiĺa.
Wakati yuko na msitu maji yalikuwa hayaruki?
 
Wakati yuko na msitu maji yalikuwa hayaruki?
Kwakweli alikuwa analazimisha tendo liwe usiku tu sasa shuka ikilowa nilikuwa najua ni mchanganyiko wa maji yangu na yake
 
Kuna siku nijaribu kumufyekea demu mmoja msitu wake wa amazon....

Dah!!...kila nikijaribu kumunyoa alikuwa anatekenyeka na kuishia kucheka tu...

Ila papuchi kuiangalia kunahitaji ujasili wa hali ya juu kwa kweli maana si kwa....vile.
 
Nilikula demu wa jirani yangu, alikuja smart sana nikamuuliza siri ya unyoaji ule akasema boyfriend wake ndo kinyozi!
Tangu hapo nikasema sinyoi vuzi la mtu kamwe. Ummyoe wewe wakale wengine.
Ahahahaha,, cha mtu uliwa na mtu chuma uliwa na kutu chukua hatua aki kuliwana
 
Mkuu upo sahihi kabsa wanawake wengne ni wavivu sana kujisafisha maeneo ayo nishakuwa nae wa dzaini iyo ckuwa na budi nikawa namnyoa tu maana bila kufanya duu cjui kwa nn
Ndo huyu unayetaka kumuacha??
 
Mademu wengi wanapenda sana kukaa na mivuzi sijui kwa nn nakumbuka nilipata demu fulani nilipiga pumbu lakini mboo ilikuwa inahisi maumivu fulani coz ya msuguano na vuzi ikabidi nichukue fasta nyembe kwa mangi nimkwangue baada ya hapo nilitomba sanaaaaa
 
Back
Top Bottom