Je, umewahi kumnyoa mwenzio nywele za chini?!

Je, umewahi kumnyoa mwenzio nywele za chini?!

Mademu wengi wanapenda sana kukaa na mivuzi sijui kwa nn nakumbuka nilipata demu fulani nilipiga pumbu lakini mboo ilikuwa inahisi maumivu fulani coz ya msuguano na vuzi ikabidi nichukue fasta nyembe kwa mangi nimkwangue baada ya hapo nilitomba sanaaaaa
Ni huyo wa kwako.hakuna watu mahodari wakufyeka kama wanawake..inakuwaje kipindi cha period na msitu.
 
mkuu ni hakika wanawake wengi sana wana mapungufu hayo, huwa hawanyoi kabisa hizo nywele, huyu wa kwangu kunyoa huwa ni vita sijui anaona ufahari asiponyoa
Hahaha[emoji23] hua zikiloa zinakashombo fulani hvi
 
Kuna siku nijaribu kumufyekea demu mmoja msitu wake wa amazon....

Dah!!...kila nikijaribu kumunyoa alikuwa anatekenyeka na kuishia kucheka tu...

Ila papuchi kuiangalia kunahitaji ujasili wa hali ya juu kwa kweli maana si kwa....vile.
Tumia wembe wa kunyolea ndevu mwambie ajifunike shuka usoni najua kwa mara yakwanza huwa wanaona aibu ni vizuri kama utapata mafuta ya Olive mpakae kote IOlive oil ni kiboko ya Fungus na hata kama anapenda kuvaa jeans awe amapakaa Olive oil.
 
Ni huyo wa kwako.hakuna watu mahodari wakufyeka kama wanawake..inakuwaje kipindi cha period na msitu.
Mkuu mademu wengi hawana destur ya kunyoa nilikutana na mademu wanne kwa vipindi vinavyofatana lakini ni shida tupu tena ni masister duh hatari
 
Mkuu mademu wengi hawana destur ya kunyoa nilikutana na mademu wanne kwa vipindi vinavyofatana lakini ni shida tupu tena ni masister duh hatari
Ningekuona niwezea judge aina ya madem unao toka nao...sister du si ndio hao hawajui hata kutandika kitanda...
 
Kwa kweli hawa ndugu zetu wanachangamoto nyingi sana ile sehemu iko wazi na unakuta wako bize na kulea watoto mara nyingi wao ndio wapishi wakata kuni kulima hapo hapo akirudi nyumbani apikechakula cha usiku akija kitandandani anakukuta na wewe unataka nyapu akikataa unampiga muda wa kujsafisha unatoka wapi mfumo dume ndio tatizo tubadilike angalia wazungu wanavyoheshimu wanawake wao na wanawake ukiwaheshimu na kuwaelewa nao hukupa utakacho.
Akienda kuoga hapati muda wa kujikagua na kufanya usafi mkuu?
 
Akienda kuoga hapati muda wa kujikagua na kufanya usafi mkuu?
Mkuu wanawake kujikagua mara nyingi hufanyia chumbani tena kwa kutumia kioo kidogo jebu Imagine kwenye bafu abalo mlango wake ni wa gunia.
 
Kitu kama hii na Olive oil
downloadfile-7.jpg
maxresdefault-2.jpg
 
Mkuu unaharibu raw materials cos nywele hizo tungeuza kiwanda cha rasta
 
Tumia wembe wa kunyolea ndevu mwambie ajifunike shuka usoni najua kwa mara yakwanza huwa wanaona aibu ni vizuri kama utapata mafuta ya Olive mpakae kote IOlive oil ni kiboko ya Fungus na hata kama anapenda kuvaa jeans awe amapakaa Olive oil.
Nitajatibu aisee!!...

Ila kuna changamoto nyingine pale nilipokuwa najaribu kumunyoe..

Muda wote dushe lilikuwa limesimama japo tulikuwa tumegegedana....

Mtoto mweupe kweli na mapaja yake....

Najua nikijaribu hata kama atajifunika shuka nitaishia kumugegeda tu....
 
Wakuu mimi huwa niko serious kwenye mambo hygene mwenzangu anakauvivu fulani hivi,kipindii cha mwanzo tulipokutana alikuwa na niseme ukwelii hajijali sana.

Mimi nikafikiri ni mila za makabila yao lakini sikiwahi kumuuliza alipojifungua tukawa na shughuli kumkanda na maji ya vuguvugu.

Baada ya kurudi kwenye ulingo ikabidi nimueleze ukweli kuwa hamu huwa inanipungua kwa sababu ya msitu mzito na niko tayari kuufyekeĺea mbali kwa mshangao wangu nikakubaliwa basi nikausafisha woote nikagumdua pia fangasi zinamsumbua tùkaenda marie stopes tukapewa dawa,baada ya hapo imekuwa kawaida yetu

Mara nyingi tukimaliza kunyoana tunaishia kupeana hot sex yaani si kulowana huko maji yanaruka kama mate ya Swiĺa.
ivi we n mtanzania au mkenya!!?... last time nakumbuka hatukua na watanzania wajinga!?
 
Wakuu mimi huwa niko serious kwenye mambo hygene mwenzangu anakauvivu fulani hivi,kipindii cha mwanzo tulipokutana alikuwa na niseme ukwelii hajijali sana.

Mimi nikafikiri ni mila za makabila yao lakini sikiwahi kumuuliza alipojifungua tukawa na shughuli kumkanda na maji ya vuguvugu.

Baada ya kurudi kwenye ulingo ikabidi nimueleze ukweli kuwa hamu huwa inanipungua kwa sababu ya msitu mzito na niko tayari kuufyekeĺea mbali kwa mshangao wangu nikakubaliwa basi nikausafisha woote nikagumdua pia fangasi zinamsumbua tùkaenda marie stopes tukapewa dawa,baada ya hapo imekuwa kawaida yetu

Mara nyingi tukimaliza kunyoana tunaishia kupeana hot sex yaani si kulowana huko maji yanaruka kama mate ya Swiĺa.
Mkuu ulianza kutoka CCM na sasa naona unaicha siasa kabisaa..vipi what happened?
 
Kama vile namuona "swila" akirusha mate [emoji2][emoji2][emoji2][emoji2]
 
Back
Top Bottom