Je, umewahi kumnyoa mwenzio nywele za chini?!

Je, umewahi kumnyoa mwenzio nywele za chini?!

Watu wengine bwana!!!! Hamsomagi thread nzima, mnaanza kusumbua muambiwe jinsia ya mleta mada. Amesema kabia:
".....alipojifungua tukawa na shughuli ya kumkanda."
Bado tu kwa kauli hiyo hujui yeye ni wa jinsia gani kama mwezake alijifungua!?! Unaboa mwana aaaagh!!
wengine wanasagana tyuu
 
Watu wengine bwana!!!! Hamsomagi thread nzima, mnaanza kusumbua muambiwe jinsia ya mleta mada. Amesema kabia:
".....alipojifungua tukawa na shughuli ya kumkanda."
Bado tu kwa kauli hiyo hujui yeye ni wa jinsia gani kama mwezake alijifungua!?! Unaboa mwana aaaagh!!

Daaah! Jamaa kila nikikuona najihisi nimemuona Mzigua90 hiyo avatar
 
Nilikula demu wa jirani yangu, alikuja smart sana nikamuuliza siri ya unyoaji ule akasema boyfriend wake ndo kinyozi!
Tangu hapo nikasema sinyoi vuzi la mtu kamwe. Ummyoe wewe wakale wengine.
Mkuu umetisha saaana
 
Mheshimu mwenzako si vizuri kutoa siri za ndani mpe heshima yake mvumilie ndiyo wako huyo.
 
Mimi nina miaka mingi sana sijajinyoa mazivu huwa tunafanya cross multiplication na wifi yako i do her and she do me
 
Mkuu Ndege soma vizuri chuki za kisiasa ziache huko huko jukwaa la siasa huku hakuna mambo ya vyama wala siasa hii ni sehemu ya kutolea Stress.
Ndio raha ya JF.
mi pia sijaelewa maana juu ulianza kama me lkn umemalizia kama ke mkuu! hebu changanua
 
Wakuu mimi huwa niko serious kwenye mambo hygene mwenzangu anakauvivu fulani hivi,kipindii cha mwanzo tulipokutana alikuwa na niseme ukwelii hajijali sana.

Mimi nikafikiri ni mila za makabila yao lakini sikiwahi kumuuliza alipojifungua tukawa na shughuli kumkanda na maji ya vuguvugu.

Baada ya kurudi kwenye ulingo ikabidi nimueleze ukweli kuwa hamu huwa inanipungua kwa sababu ya msitu mzito na niko tayari kuufyekeĺea mbali kwa mshangao wangu nikakubaliwa basi nikausafisha woote nikagumdua pia fangasi zinamsumbua tùkaenda marie stopes tukapewa dawa,baada ya hapo imekuwa kawaida yetu

Mara nyingi tukimaliza kunyoana tunaishia kupeana hot sex yaani si kulowana huko maji yanaruka kama mate ya Swiĺa.
Huu upupu kabisa

MAJI kama swila hakika we mmakondeeeea
 
Huyo demu wako ulimnyoa vuzi mk*ndu?? kelvinlewis imhotep
Jirani nae lazima unamyoa halafu unachota mafuta ya Zaituni (Olive oil) unapakaa juu na na ndani ya rectum ili kuwe na lubrication na wakaati wa kutembea ule utelezi unamfanya ajisikie vizuuri
 
downloadfile-9.jpg

Hii kitu unaijaza OLIVE OIL hafafu baada yakumnyoa unampakaa mafuta nje kisha unaichomeka kwenye tundu la nyuma halafu unakamua ili mafuta yaingie kwa wingi basi sehemu yake itakuwa oiled na unyevunyevu wa mafuta ni kiboko ya fungus.
downloadfile-9.jpg
 
Jirani nae lazima unamyoa halafu unachota mafuta ya Zaituni (Olive oil) unapakaa juu na na ndani ya rectum ili kuwe na lubrication na wakaati wa kutembea ule utelezi unamfanya ajisikie vizuuri

Ww utakuwa unamla tigo demu wako imhotep
 
CHADEMA Kulipa Fidia Wananchi Waliobomolewa Nyumba zao








Mbunge wa jimbo la Ubungo, Saed Kubenea (CHADEMA) amewataka wananchi wa Ubungo kuhifadhi vyema nyaraka zao za maeneo waliyobomolewa na kwamba CHADEMA ikiingia madarakani watahakikisha wanawalipa fidia zao.

Kubenea ameyasema hayo jana ikiwa ni siku moja kupita tangu Rais John Pombe Magufuli alipotamka hadharani kuwa wahanga waliobomolewa nyumba kuanzia maeneo ya Ubungo hawatalipwa fidia kwa kuwa walivunja sheria kwa kujenga kwenye hifadhi ya barabara.

Akizungumza jana na wanahabari, Kubenea amedai kushangazwa na kauli ya rais kwamba waliovunjiwa nyumba walijenga kwenye hifadhi ya barabara lakini serikali ndiyo iliyokuwa ikipokea kodi zao, kuwapatia hati za maeneo, kuwawekea maji na umeme huku wakijua hilo ni eneo la hifadhi.

"Naomba wananchi wa Ubungo, Kimara waliovunjiwa nyumba zao wahifadhi vizuri nyaraka zao. Mungu akipenda Sisi CHADEMA tukiingia madarakani tutalipa waathirika wote waliobomolewa kuanzia ubungo hadi Kibaha. Inawezekana siyo lazima CHADEMA waingie madarakani lakini anaweza akaja kiongozi mwingine akalipa. Hii inawezekana," alisema Kubenea.

Akiipigilia msumari kauli yake, Kubenea alisema kwamba, "Jumuiya ya Afrika Mashariki ilivunjika 1977, Serikali ya Mwl. Nyerere haikuipa kipaumbele kuwalipa wastaafu na hata seriakali ya Rais Mwinyi, ila serikali ya Mkapa yenyewe ililipa ikiwa ni baada ya miaka 30. Hivyo wanaweza wasipate wao malipo hayo lakini vizazi vyao vitakuja kunufaika ndiyo maana zipo nchi sasa zinalipwa fidia kutokana na vita vya dunia".
 
Back
Top Bottom