Je, umewahi kukutana na ajali ya mapenzi?

Je, umewahi kukutana na ajali ya mapenzi?

mkamanga original

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2015
Posts
636
Reaction score
665
Kwa kweli ajali ni ajali. Nakumbuka nimekutana na ajali nyingi za mapenzi . Wakati nikiwa kidato cha pili nilikutana na ajali ambayo siwezi kuisahau kamwe. Siku hiyo kulikuwa na wellcome. Form one ilipofika muda wa muziki kama saa 3 usiku hivi, kuna binti mmoja wa kidato cha tatu nilikuwaa nimeshafanya naye miadi tangu asubuhi kwamba usiku tufanye yetu. Yule binti sikujua kama ulikuwa ni mzigo wa second.

Sasa ilipofika muda wa kutekeleza miadi demu akanishtua muda umefika , basi tukaondoka kuelekea kwenye msitu mmoja uliokuwa jirani na shule , tumefika binti kavua nguo , sasa ile tupo kwenye romance(naingiza tu ) wakatokea jamaa watatu wakatushtua "pumbavu zenu mnafanya nini hapa" tukatimua mbio, kila mtu na uelekeo wake, cha kushangaza wale wakawa wananikimbiza mimi tu. Baada ya kuchoka nikasimama baada ya kusimama nikaja kugundua ni marafiki zangu wa darasa moja, wakaniambia utakufa dogo,yule demu anadate na secondmaster na second mwenyewe alikuwa ameungua . Siwezi kusahau huo mkasa kwa kweli kwa sababu nilikuwa napata ngoma live. Walale mahali pema peponi wote wawili, ( my secondmaster and my classmates) hiyo ilikuwa miaka ya 1996. Kama umewahi kukutana na mikasa kama hiyo tujulishane na jinsi ulivyopambana kuepuka au kutumbukia
 
Nakumbuka nilikua kwenye small town moja kwenye wilaya moja huko kwenye moja kati ya mikoa ya kanda ya ziwa.
Sikuzile nilikua namzoza mmoja wa manzi ya Boss wangu pale mgodini.
Sasa siku ya miadi yetu tulipanga jamaa akienda night shift mimi niende nikamkule, na sikuhiyo palikua na mvua ya manyunyu ndogo from two days back. Sasa erth ilikua na unyevu pamoja na matope kwa wingi.
Basi mida ya saa tano usiku ilipo tumia, mwanaume nilianza kujiandaa na nikavaa nguo zangu za kazi pamoja na kitambulisho ili kesho alfajiri nikimalizia morning glory, naenda job moja kwa moja.
Basi nikaondoka ghetto, na nikavaa Rain suit ili nijikinge na mvua, huyooooo nikaanza kujongea tartiib magetoni kwa yule mwanamama.
Kwakua haikua mbali na nilipo ishi, ilinichukua kama 20 minutes normal walk.
Nilipo fika nikagonga na bidada akanifungulia faster maana nayeye alikua ana kiu zaidi yangu....[emoji39] [emoji39] [emoji39]
Mzee baba, nilizama ndani na mawazo yote ilikua ni kugegeda tu. Na kwakua nilimkuta mwana mama ndani ya khanga 1 with no envelope.....[emoji13] [emoji13] [emoji13] Basi nikajichochoa na hapo tukaianza safari yetu ya kwanza kabisa tena kila mmoja akiwa mwenye furaha na kiu mujarab...[emoji91] [emoji91] [emoji91]....... Basi hatimaye tulifika kituo cha kwanza na tukaamua tumpumzike.
Sasa wakati tunapumzika huku tukiongea miwili matatu, mara nikaanza kusikia kama sauti ikiwa ina knok, ama kama taaah..taahhh kwambaaaali, na nilipo changamsha sikuo zaidi nikasikia kama sauti mithili ya kama mti unakatika/unavunjika.
Basi pale bila kuchelewa nikanyenyuka kwanza na nikavaa VIP/skuizi mnaita Boxer kama sio Toyo....[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Basi nikaona nimshirikishe mwenzangu ili naye anisaidie kusikiliza, mara tukasema na tukajiridhisha kwamba hakuna tatizo na hizo zitakuwa ni miti tu zinayafanya kelele usiku ule mkubwa.
Badae tukahitimisha kwa kukubaliana tutoke nje na tuka kojoe na kunawa ili tuje tuendelee kwa second round..... basi minkavaa malapa ya mshkaji, na biada akajifunga khanga 1.... ile tunatoka nje hamad..... ile room tulikua tumelala ilianguka yoote......

Nitarudi badae kuelezea kilicho fuata...
 
Kwa kweli ajali ni ajali. Nakumbuka nimekutana na ajali nyingi za mapenzi . Wakati nikiwa kidato cha pili nilikutana na ajali ambayo siwezi kuisahau kamwe. Siku hiyo kulikuwa na wellcome. Form one ilipofika muda wa muziki kama saa 3 usiku hivi, kuna binti mmoja wa kidato cha tatu nilikuwaa nimeshafanya naye miadi tangu asubuhi kwamba usiku tufanye yetu. Yule binti sikujua kama ulikuwa ni mzigo wa second.

Sasa ilipofika muda wa kutekeleza miadi demu akanishtua muda umefika , basi tukaondoka kuelekea kwenye msitu mmoja uliokuwa jirani na shule , tumefika binti kavua nguo , sasa ile tupo kwenye romance(naingiza tu ) wakatokea jamaa watatu wakatushtua "pumbavu zenu mnafanya nini hapa" tukatimua mbio, kila mtu na uelekeo wake, cha kushangaza wale wakawa wananikimbiza mimi tu. Baada ya kuchoka nikasimama baada ya kusimama nikaja kugundua ni marafiki zangu wa darasa moja, wakaniambia utakufa dogo,yule demu anadate na secondmaster na second mwenyewe alikuwa ameungua . Siwezi kusahau huo mkasa kwa kweli kwa sababu nilikuwa napata ngoma live. Walale mahali pema peponi wote wawili, ( my secondmaster and my classmates) hiyo ilikuwa miaka ya 1996. Kama umewahi kukutana na mikasa kama hiyo tujulishane na jinsi ulivyopambana kuepuka au kutumbukia
huyo demu yuko wapi saivi
 
Nakumbuka nilikua kwenye small town moja kwenye wilaya moja huko kwenye moja kati ya mikoa ya kanda ya ziwa.
Sikuzile nilikua namzoza mmoja wa manzi ya Boss wangu pale mgodini.
Sasa siku ya miadi yetu tulipanga jamaa akienda night shift mimi niende nikamkule, na sikuhiyo palikua na mvua ya manyunyu ndogo from two days back. Sasa erth ilikua na unyevu pamoja na matope kwa wingi.
Basi mida ya saa tano usiku ilipo tumia, mwanaume nilianza kujiandaa na nikavaa nguo zangu za kazi pamoja na kitambulisho ili kesho alfajiri nikimalizia morning glory, naenda job moja kwa moja.
Basi nikaondoka ghetto, na nikavaa Rain suit ili nijikinge na mvua, huyooooo nikaanza kujongea tartiib magetoni kwa yule mwanamama.
Kwakua haikua mbali na nilipo ishi, ilinichukua kama 20 minutes normal walk.
Nilipo fika nikagonga na bidada akanifungulia faster maana nayeye alikua ana kiu zaidi yangu....[emoji39] [emoji39] [emoji39]
Mzee baba, nilizama ndani na mawazo yote ilikua ni kugegeda tu. Na kwakua nilimkuta mwana mama ndani ya khanga 1 with no envelope.....[emoji13] [emoji13] [emoji13] Basi nikajichochoa na hapo tukaianza safari yetu ya kwanza kabisa tena kila mmoja akiwa mwenye furaha na kiu mujarab...[emoji91] [emoji91] [emoji91]....... Basi hatimaye tulifika kituo cha kwanza na tukaamua tumpumzike.
Sasa wakati tunapumzika huku tukiongea miwili matatu, mara nikaanza kusikia kama sauti ikiwa ina knok, ama kama taaah..taahhh kwambaaaali, na nilipo changamsha sikuo zaidi nikasikia kama sauti mithili ya kama mti unakatika/unavunjika.
Basi pale bila kuchelewa nikanyenyuka kwanza na nikavaa VIP/skuizi mnaita Boxer kama sio Toyo....[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Basi nikaona nimshirikishe mwenzangu ili naye anisaidie kusikiliza, mara tukasema na tukajiridhisha kwamba hakuna tatizo na hizo zitakuwa ni miti tu zinayafanya kelele usiku ule mkubwa.
Badae tukahitimisha kwa kukubaliana tutoke nje na tuka kojoe na kunawa ili tuje tuendelee kwa second round..... basi minkavaa malapa ya mshkaji, na biada akajifunga khanga 1.... ile tunatoka nje hamad..... ile room tulikua tumelala ilianguka yoote......

Nitarudi badae kuelezea kilicho fuata...
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] mngekufa
 
Kwa kweli ajali ni ajali. Nakumbuka nimekutana na ajali nyingi za mapenzi . Wakati nikiwa kidato cha pili nilikutana na ajali ambayo siwezi kuisahau kamwe. Siku hiyo kulikuwa na wellcome. Form one ilipofika muda wa muziki kama saa 3 usiku hivi, kuna binti mmoja wa kidato cha tatu nilikuwaa nimeshafanya naye miadi tangu asubuhi kwamba usiku tufanye yetu. Yule binti sikujua kama ulikuwa ni mzigo wa second.

Sasa ilipofika muda wa kutekeleza miadi demu akanishtua muda umefika , basi tukaondoka kuelekea kwenye msitu mmoja uliokuwa jirani na shule , tumefika binti kavua nguo , sasa ile tupo kwenye romance(naingiza tu ) wakatokea jamaa watatu wakatushtua "pumbavu zenu mnafanya nini hapa" tukatimua mbio, kila mtu na uelekeo wake, cha kushangaza wale wakawa wananikimbiza mimi tu. Baada ya kuchoka nikasimama baada ya kusimama nikaja kugundua ni marafiki zangu wa darasa moja, wakaniambia utakufa dogo,yule demu anadate na secondmaster na second mwenyewe alikuwa ameungua . Siwezi kusahau huo mkasa kwa kweli kwa sababu nilikuwa napata ngoma live. Walale mahali pema peponi wote wawili, ( my secondmaster and my classmates) hiyo ilikuwa miaka ya 1996. Kama umewahi kukutana na mikasa kama hiyo tujulishane na jinsi ulivyopambana kuepuka au kutumbukia
Mkuu kama ulikuwa kidato cha pili mwaka '96 wewe ni Kaka yangu!
Ila naomba nikurekebishe kitu. Unapotaja "miaka ya 1996" siyo sahihi! Neno miaka ya hutumika pale tu unataka kuficha mwaka mahususi ama huukumbuki vyema, hivyo husomeka kama "miaka ya 1990". Kwa hii yako ungesema tu, mwaka 1996.
 
Nikanakwanba wanajeshi yuko vitani halafu unavutwa koti unarudi nyuma wangekuacha ungekufa kishujaa tu
 
Nakumbuka nilikua kwenye small town moja kwenye wilaya moja huko kwenye moja kati ya mikoa ya kanda ya ziwa.
Sikuzile nilikua namzoza mmoja wa manzi ya Boss wangu pale mgodini.
Sasa siku ya miadi yetu tulipanga jamaa akienda night shift mimi niende nikamkule, na sikuhiyo palikua na mvua ya manyunyu ndogo from two days back. Sasa erth ilikua na unyevu pamoja na matope kwa wingi.
Basi mida ya saa tano usiku ilipo tumia, mwanaume nilianza kujiandaa na nikavaa nguo zangu za kazi pamoja na kitambulisho ili kesho alfajiri nikimalizia morning glory, naenda job moja kwa moja.
Basi nikaondoka ghetto, na nikavaa Rain suit ili nijikinge na mvua, huyooooo nikaanza kujongea tartiib magetoni kwa yule mwanamama.
Kwakua haikua mbali na nilipo ishi, ilinichukua kama 20 minutes normal walk.
Nilipo fika nikagonga na bidada akanifungulia faster maana nayeye alikua ana kiu zaidi yangu....[emoji39] [emoji39] [emoji39]
Mzee baba, nilizama ndani na mawazo yote ilikua ni kugegeda tu. Na kwakua nilimkuta mwana mama ndani ya khanga 1 with no envelope.....[emoji13] [emoji13] [emoji13] Basi nikajichochoa na hapo tukaianza safari yetu ya kwanza kabisa tena kila mmoja akiwa mwenye furaha na kiu mujarab...[emoji91] [emoji91] [emoji91]....... Basi hatimaye tulifika kituo cha kwanza na tukaamua tumpumzike.
Sasa wakati tunapumzika huku tukiongea miwili matatu, mara nikaanza kusikia kama sauti ikiwa ina knok, ama kama taaah..taahhh kwambaaaali, na nilipo changamsha sikuo zaidi nikasikia kama sauti mithili ya kama mti unakatika/unavunjika.
Basi pale bila kuchelewa nikanyenyuka kwanza na nikavaa VIP/skuizi mnaita Boxer kama sio Toyo....[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Basi nikaona nimshirikishe mwenzangu ili naye anisaidie kusikiliza, mara tukasema na tukajiridhisha kwamba hakuna tatizo na hizo zitakuwa ni miti tu zinayafanya kelele usiku ule mkubwa.
Badae tukahitimisha kwa kukubaliana tutoke nje na tuka kojoe na kunawa ili tuje tuendelee kwa second round..... basi minkavaa malapa ya mshkaji, na biada akajifunga khanga 1.... ile tunatoka nje hamad..... ile room tulikua tumelala ilianguka yoote......

Nitarudi badae kuelezea kilicho fuata...
Duh nimecheka nusu nizimie kudadeki
 
Nakumbuka nilikua kwenye small town moja kwenye wilaya moja huko kwenye moja kati ya mikoa ya kanda ya ziwa.
Sikuzile nilikua namzoza mmoja wa manzi ya Boss wangu pale mgodini.
Sasa siku ya miadi yetu tulipanga jamaa akienda night shift mimi niende nikamkule, na sikuhiyo palikua na mvua ya manyunyu ndogo from two days back. Sasa erth ilikua na unyevu pamoja na matope kwa wingi.
Basi mida ya saa tano usiku ilipo tumia, mwanaume nilianza kujiandaa na nikavaa nguo zangu za kazi pamoja na kitambulisho ili kesho alfajiri nikimalizia morning glory, naenda job moja kwa moja.
Basi nikaondoka ghetto, na nikavaa Rain suit ili nijikinge na mvua, huyooooo nikaanza kujongea tartiib magetoni kwa yule mwanamama.
Kwakua haikua mbali na nilipo ishi, ilinichukua kama 20 minutes normal walk.
Nilipo fika nikagonga na bidada akanifungulia faster maana nayeye alikua ana kiu zaidi yangu....[emoji39] [emoji39] [emoji39]
Mzee baba, nilizama ndani na mawazo yote ilikua ni kugegeda tu. Na kwakua nilimkuta mwana mama ndani ya khanga 1 with no envelope.....[emoji13] [emoji13] [emoji13] Basi nikajichochoa na hapo tukaianza safari yetu ya kwanza kabisa tena kila mmoja akiwa mwenye furaha na kiu mujarab...[emoji91] [emoji91] [emoji91]....... Basi hatimaye tulifika kituo cha kwanza na tukaamua tumpumzike.
Sasa wakati tunapumzika huku tukiongea miwili matatu, mara nikaanza kusikia kama sauti ikiwa ina knok, ama kama taaah..taahhh kwambaaaali, na nilipo changamsha sikuo zaidi nikasikia kama sauti mithili ya kama mti unakatika/unavunjika.
Basi pale bila kuchelewa nikanyenyuka kwanza na nikavaa VIP/skuizi mnaita Boxer kama sio Toyo....[emoji1] [emoji1] [emoji1]
Basi nikaona nimshirikishe mwenzangu ili naye anisaidie kusikiliza, mara tukasema na tukajiridhisha kwamba hakuna tatizo na hizo zitakuwa ni miti tu zinayafanya kelele usiku ule mkubwa.
Badae tukahitimisha kwa kukubaliana tutoke nje na tuka kojoe na kunawa ili tuje tuendelee kwa second round..... basi minkavaa malapa ya mshkaji, na biada akajifunga khanga 1.... ile tunatoka nje hamad..... ile room tulikua tumelala ilianguka yoote......

Nitarudi badae kuelezea kilicho fuata...
Una Mungu aisee
 
Back
Top Bottom