Kwa nin wasimwage?Kwan na wanawake wanamwaga.??na mnatumia energy kubwa kama men?
Leejay tatizo umefunga PMMimi mbili tu zinanitosha😃😃
No kwa kweli..Moja yenye stamina na staili tofauti 20minuts to 30 inatoshaa kbsaa kumfikisha Ke...[emoji32][emoji32]Ko sisi wa dk 3
Kumwaga kwetuu inategemeaa na ze way unapump hiyo machine yako na namna unareach organs..Na namna utatumiaa maneno mazuri yenyee msisimko wakati wa sex🥰🥰...Kwan na wanawake wanamwaga.??na mnatumia energy kubwa kama men?
Watimuane mara ngapi mtu keshabeba virago vyake hukooo!Nackia kumewaka moto Kwa Makolo....wanataka kutimuana
Anyway tuwapumzishe kidg[emoji23]
Nakaziaaaaaaaa!!!No kwa kweli..Moja yenye stamina na staili tofauti 20minuts to 30 inatoshaa kbsaa kumfikisha Ke...
Yaniii! Hajui sie ndio tuna majibu kamilii!Huyu anatuona sisi hatujawai kufanya mchezo mbaya 😂😂😂😂
🤣🤣Kwakweli ukisha piga kimoja hamu inakata hahaha ukichek simu mhasibu WA shule anakumbusha ada
Mbegu ni sumu?..Kupiga bao nyingi unafanya mwili uwe mwepesi+ kupunguza sumu mwilini
Noma sana!Kumwaga kwetuu inategemeaa na ze way unapump hiyo machine yako na namna unareach organs..Na namna utatumiaa maneno mazuri yenyee msisimko wakati wa sex🥰🥰...
Naungana na ww mkuu. Mwanamke unaemuelewa na kwa muda fulani hizo 5 zinafika ila kuna wale wenye harufu za samaki ferry dah natamanigi hata hiko kimoja niishie nusu. Alaf lishe ya kila siku sio siku ya show ndio mtu anafakamia nazi sjui mohogo hiyo haisaidii msingi wa tendo ni kuwa na mwili safi na imara muda wote......Kwa mwanamke mtamu ambaye naemhusudu sana nikifanya nae sleepover naweza fikisha hizo goli bila tatizo 🤣!!!
Zingatia neno "Mtamu" na "Naemhusudu"
Ehhh endelea kuwabless vijana wajue kukojoza mishangazi😂😂😂Kumwaga kwetuu inategemeaa na ze way unapump hiyo machine yako na namna unareach organs..Na namna utatumiaa maneno mazuri yenyee msisimko wakati wa sex🥰🥰...
Huwezi kufake hilo 😀😀Kwa ambae hujamhusudu hata mbili kwa tabu mno.Kwa mwanamke mtamu ambaye naemhusudu sana nikifanya nae sleepover naweza fikisha hizo goli bila tatizo 🤣!!!
Zingatia neno "Mtamu" na "Naemhusudu"
Hahahahahah raha ya demu awe unaenda nae sawa. Sasa demu hana swaga haina tofauti na nyex tu. Ukishakitupa unaanza kujilaumu.Naungana na ww mkuu. Mwanamke unaemuelewa na kwa muda fulani hizo 5 zinafika ila kuna wale wenye harufu za samaki ferry dah natamanigi hata hiko kimoja niishie nusu. Alaf lishe ya kila siku sio siku ya show ndio mtu anafakamia nazi sjui mohogo hiyo haisaidii msingi wa tendo ni kuwa na mwili safi na imara muda wote......
Hahahahahah no fake zoneHuwezi kufake hilo 😀😀Kwa ambae hujamhusudu hata mbili kwa tabu mno.