Je, ulokole una nafasi gani katika mahusiano?

Je, ulokole una nafasi gani katika mahusiano?

Biblia iko wazi. Watu wanaangamia kwa kukosa maarifa. Huyo mwanamke atakayesema ameokoka halafu akakeshe kanisani amwache mume wake hajaokoka kabisa. Labda aliwahi kuokoka lakini sasa amedakwa na shetani. Wewe mwanamke ukimwacha mume wako ambaye biblia inasema ni mwili mmoja ukaenda kushinda na mwanamume mwingine kwa kisingizio kwamba mnaomba unamtenda Mungu dhambi mbaya. Kama mume wako ni mwili mmoja na wewe kwa nini msikae nyumbani wawili mkaomba pamoja? Na kama ni kwenda kanisani kwa nini usiende naye?
 
Kuna uncle wangu mkatoliki mke wake kaokoka. Duh! Yule mama kuanzia J5 mpaka Jumapili anashinda kanisani na kurudi nyumbani saa 3 usiku. Mume anarudi home saa 12 jioni. Hajui mumewe anakula chakula gani au kama ana mahitaji mengine. Anasali kwa 'nabii' fulani hivi. Huyo nabii anaweza piga simu anytime akiomba usafiri in case gari yake ina matatizo. Aunt yangu ndiye anakuwa dereva. And when things go wrong you start cursing the poor devil. Kweli watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
Nabii feki anajitafunia zigo...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom