Je, ulokole una nafasi gani katika mahusiano?

Je, ulokole una nafasi gani katika mahusiano?

K
kweli mkuu jambo hili nimelizungumzia juu juu..
Ni mambo mengi sana hutokea kwenye ndoa hasa za walokole... Nakumbuka juzi nilisoma habari kwenye mtandao (jina nimesahau) Mama mchungaji anamlalamikia mumewe kwa kutompa haki yake kwa takribani miaka mitatu... Just imagine unaishi na mume ndani mnamaliza miaka mitatu hajakugusa si huuaji huo,jana pia huku jf nimeona dada yetu mmoja akilalamika mumewe hajishughulushi na maswala ya familia wote wakitumia kivuli cha ulokole kutokutimiza majukumu yao.
Kwani wanaume wote wasiowapa wake haki zao ni walokole? Hizo kesi ziko nyingi ila umesikia moja tu ya ulokole ukabeba mazima!!! We una ishu na ulokole...
 
Kuoa hawa wanaosali kwa manabii inahitaji moyo
Mkuu, kuna wanaookoka baada ya ndoa....

Na ndoa ya hivi huwa ni shida..

Yaani wewe ambaye bado hujaokoka, shetani ni wewe, una mapepo, maono mabaya yote yatahusishwa na wewe.... BABA MCHUNGAJI ANAAMINIKA ZAIDI KULIKO WEWE
 
Kuna uncle wangu mkatoliki mke wake kaokoka. Duh! Yule mama kuanzia J5 mpaka Jumapili anashinda kanisani na kurudi nyumbani saa 3 usiku. Mume anarudi home saa 12 jioni. Hajui mumewe anakula chakula gani au kama ana mahitaji mengine. Anasali kwa 'nabii' fulani hivi. Huyo nabii anaweza piga simu anytime akiomba usafiri in case gari yake ina matatizo. Aunt yangu ndiye anakuwa dereva. And when things go wrong you start cursing the poor devil. Kweli watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
Huyo mama amekosa adabu!!! Ulokole ulio sahihu wanakwambia kabisa, kanisa lisikuvurugie nafasi yako kama mume au mke. Ibada zipo kila siku, haimaanishi ndo ushiriki zote!!! Inakua ujinga huo.
 
Natamani Leo ingekuwa jumapili niende kwa Gwajima nikasikilize UMBEA maana wabongo tunapenda kujazana kwwnye umbea
 
Mkuu, kuna wanaookoka baada ya ndoa....

Na ndoa ya hivi huwa ni shida..

Yaani wewe ambaye bado hujaokoka, shetani ni wewe, una mapepo, maono mabaya yote yatahusishwa na wewe.... BABA MCHUNGAJI ANAAMINIKA ZAIDI KULIKO WEWE
Na mwanamke alieokoka akikubali kuolewa na ambae hajaokoka inaonesha kua hajasimama kisawasawa kwenye ulokole.
Ukijijua hupendi matendo ya walokole wala usioe mlokole. Hao wanaookokea kwenye ndoa, Mungu awatangulie kwa kweli.
 
Na mwanamke alieokoka akikubali kuolewa na ambae hajaokoka inaonesha kua hajasimama kisawasawa kwenye ulokole.
Ukijijua hupendi matendo ya walokole wala usioe mlokole. Hao wanaookokea kwenye ndoa, Mungu awatangulie kwa kweli.
Ndo yenye mlokole mmoja ni changamoto sana.... hasa hizi za wanaookoka baada ya ndoa.....
Na wachungaji wakijua tu kuwa mmoja hajaokoka, BASI HUYO ALIYEOKOKA ATAPEWA UTENDAKZI HUKO KANISANI MPAKA NDOA INAYUMBA....

Wengine wanafikia hatua ya chochote ili kifanyike, lazima mchungaji aseme SAWA.. akigoma tu, kazi unayo..... HII SHIDA NI KUBWA SANA KWA WMAMA
 
Mkuu upo huru kuongea chochote.
Ila huo mstari kwa kiasi fulani unatetea watu fulani wasio na ndoa kufanya kile kitendo pendwa bila ndoa, ili mradi muwe mmekubaliana
Hapana mkuu unawazungumzia wenye ndoa kila mtu amjali mwenzake ukiendelea hapo mbele kidogo utaona anasema mume hana amri juu ya mwili wake ila mkewe kadhalika mke hana amri juu ya mwili wake ila mumewe. Maana yake mke ajali mahitaji ya mume na mume ajali majitaji ya mke, hapo tutakuwa hatujabadili maana halisi, ahsante Mondray
 
Kuna uncle wangu mkatoliki mke wake kaokoka. Duh! Yule mama kuanzia J5 mpaka Jumapili anashinda kanisani na kurudi nyumbani saa 3 usiku. Mume anarudi home saa 12 jioni. Hajui mumewe anakula chakula gani au kama ana mahitaji mengine. Anasali kwa 'nabii' fulani hivi. Huyo nabii anaweza piga simu anytime akiomba usafiri in case gari yake ina matatizo. Aunt yangu ndiye anakuwa dereva. And when things go wrong you start cursing the poor devil. Kweli watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
Mapokeo mabovu, ni kweli biblia inasema viongozi wa makanisa wameketi kwenye kiti cha Musa, ila mume anaitwa kichwa cha familia kama Kristo alivyo kichwa cha Kanisa, hivyo mke kutomtii mume ni kinyume na neno la Mungu, pia mume kutoyajali mahitaji ya mke ambaye ni mwili wake ni kutokumpenda ambapo ni kinyume na neno la Mungu tuasome maandiko tumwombe Mungu atusaidie kuyaelewa, na tusisome kama gazeti. Ahsante mkuu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom