Je "true love" hutokea mara moja tu maishani?

Je "true love" hutokea mara moja tu maishani?

Hizo ni slogan za watu weupe tu kwa maoni yangu. Hao hao weupe wanasaema "true love has a habit of coming back", sasa kama ni huyo wa mwanzo au mwingine lakini you don't dwell in the past just for the sake of "true love".
 
Nadhani kuna ukweli kiasi but not 100% kwani maranyingi watu hugundua hilo banda ya tukio na sio kabla kwani waweza kumpenda mtu na asitambue akisha kupoteza akaenda huko akaumizwa then ndio anakuja kugundua kuwa wewe ilikua bora zaidi kuliko huyu wa sasa
 
(1) Hapana hakuna uhakika wa hilo" ... kila mtu ana mapito yake ambayo ameshawahi kuyapitia na ku experience vitu tofauti katika mahusiano". Kuna ambao mapito yao yalikuwa ni yenye majuto " lakini sasa hivi wanafurahia mapenzi ya dhati na wamejitoa haswaa kwenye kupenda"

(2) kuna ambao mapito yao yalikuwa mazuri lakini hivi sasa wanapitia kwenye majuto pia"..

(3) na kuna wakina sisi ambao tupo tupo " hatueleweki .. hatujawahi kupatwa na vyote kati ya hivyo vilivyo tangulia hapo juu

so ukikutana na huyo mtu niliyemtaja kwenye line ya kwanza then uka mwambia hiyo habari yako Hawezi kukuelewa Aisee "
 
Habari za w.end wana mmu...

Nimekuwa nikitafakari kuhusu hili bila majibu mujarab, nimeamua nililete kwenu maana penye wengi pana mengi.

Je hili suala la mapenzi yadhati ni kweli kwamba humtokea mtu mara moja tu maishani? Na ikitoke haukuoa au kuolewa na huyo wa pekee basi haitotokea upende kwa kiasi kile tena?
Yaani basi tu unakuwa na mtu ila kuwepo au kutokuwepo kwake hakupunguzi chochote kwenye maisha yako

Kwa wale ambao mliwahi kupenda kwa dhati zaidi ya mara moja tunaomba experience zenu ili kwa wale ambao imetutokea mara moja tu tupate experience maybe ikatokea tena(kama inatokea)

Karibuni wadau.
Kwenye maisha yangu nimependa mara moja tu ila tangu niumizwe sidhani kama ata kuna kaupendo kamebaki tena kwangu ni mwendo wa kulamba papuchi na kusepa ata demu hawe mkali vipi na kuhusu swala la wivu kwangu ni No.
 
true love mbona inawezekana tena zaidi ya mara moja, hizo ni falsafa tu za baadhi ya watu,
mimi naamini ukiamua kupenda kweli unapenda sana tena hata zaidi ya hiyo first love.

kitu kinacho tofautisha hapo ni ile FIRST EXPERIENCE tu.
 
Back
Top Bottom