Je, teuzi za sasa ndio chanzo cha matatizo ya nchi?

Je, teuzi za sasa ndio chanzo cha matatizo ya nchi?

August

Platinum Member
Joined
Jun 18, 2007
Posts
10,981
Reaction score
7,151
Siku hizi kumekuwa na teuzi nyingi ambazo hazionyeshi, kuwa zimetokana na uwezo au weledi wa aliyeteuliwa. Chanzo kikuu kikiwa ni katiba inamruhusu mteuzi kufanya huo uteuzi, na matokeo yake tunaona kwamba mifumo ya utendaji na kauli za baadhi au wengi ya viongozi hao kuwa ni za magomvi na vitisho, badala ya kuwekeza katika mifumo ambayo itaendeleza.
 
Hizi post za wakuu wa mikoa na wilaya ilitakiwa watu waziombe kama wanavyoomba ajira zingine
 
Back
Top Bottom