kwani kuna serikali iliyoweza kudhibiti tsunami duniani? Tsunami mwenazake ni mbio tu kuelekea milima ya uluguru ,usambara, udzungwa ,kilimanjaro na maeneo mengine ya miinuko. isitoshe kwa tanzania hakuna kitakachofanyika kutokana na karibu serikari nzima ingekuwa ya kwanza ku-tsunamiwa kwa maana ya ofisi zao na nyumba zao za kuishi kuwa pembezoni ya bahari,hii ingewakumba na asilimia kubwa ya mafisadi yaani kwa mtazamo wangu tungekuwa better off baada ya tsunami! nadhani yangekuwa mapinduzi murua ya majimaji!