Je nisotee kibarua kipi kati ya hivi

Je nisotee kibarua kipi kati ya hivi

Mechanic 97

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2021
Posts
1,083
Reaction score
1,499
Wakuu habarini za majukumu. Jamani Nipo hapa naombeni ushauri. Je ni sake kibarua kipi kati ya hivi viwili Vya wachina. Vyote naweza kupenya

1. Niende kwenye ujenzi wa miundo mbinu. Wakuu kama mnavyo jua mwaka wa fedha ndio huo unaanza plus uchaguzi mwakani. Kwahiyo kuna miradi mingi ya serikali hivyo wakuu mm kama kijana ambaye najifunza kutinga nimeona kuna fursa kubwa sana ya kipato kama mshahara maana huanzia 400k-800k Kwa watingaji pia nimeona mianya ya kupenya kama kibarua wa kawaida

2. Au niende viwandani. Wakuu kutokana na mkoa niliopo viwanda vidogo na vikubwa vinajengwa Kila siku na huko mbeleni vinaenda kua vingi balaa Mpaka ndoto za kuhama mkoa zimezima ghafla. Hivyo naomba ushauri niingie huko ambako Kwa mwezi nipata kama 150k pia napata uzoefu wa mambo ya ufundi mechanical na umeme.

Karibuni
 
Wakuu habarini za majukumu. Jamani Nipo hapa naombeni ushauri. Je ni sake kibarua kipi kati ya hivi viwili Vya wachina. Vyote naweza kupenya

1. Niende kwenye ujenzi wa miundo mbinu. Wakuu kama mnavyo jua mwaka wa fedha ndio huo unaanza plus uchaguzi mwakani. Kwahiyo kuna miradi mingi ya serikali hivyo wakuu mm kama kijana ambaye najifunza kutinga nimeona kuna fursa kubwa sana ya kipato kama mshahara maana huanzia 400k-800k Kwa watingaji pia nimeona mianya ya kupenya kama kibarua wa kawaida

2. Au niende viwandani. Wakuu kutokana na mkoa niliopo viwanda vidogo na vikubwa vinajengwa Kila siku na huko mbeleni vinaenda kua vingi balaa Mpaka ndoto za kuhama mkoa zimezima ghafla. Hivyo naomba ushauri niingie huko ambako Kwa mwezi nipata kama 150k pia napata uzoefu wa mambo ya ufundi mechanical na umeme.

Karibuni
Viwandani sio pazuri kabisa mkuu pambana na ujenzi. Ukipata hela nzuri ongeza hata umeme au plumbing.. ukipata skills hizi huwez kufa njaa mjini
 
Hiyo ya kwanza ipo vizuri mkuu, uko wapi NAMI ata uniunge tupige kazi
Miradi bado kidogo mkuu tunasikilizia mwezi wa saba huu mafungu yanatoka sema kunasehemu nilikuwepo ila niliachishwa kazi.
 
Wakuu habarini za majukumu. Jamani Nipo hapa naombeni ushauri. Je ni sake kibarua kipi kati ya hivi viwili Vya wachina. Vyote naweza kupenya

1. Niende kwenye ujenzi wa miundo mbinu. Wakuu kama mnavyo jua mwaka wa fedha ndio huo unaanza plus uchaguzi mwakani. Kwahiyo kuna miradi mingi ya serikali hivyo wakuu mm kama kijana ambaye najifunza kutinga nimeona kuna fursa kubwa sana ya kipato kama mshahara maana huanzia 400k-800k Kwa watingaji pia nimeona mianya ya kupenya kama kibarua wa kawaida

2. Au niende viwandani. Wakuu kutokana na mkoa niliopo viwanda vidogo na vikubwa vinajengwa Kila siku na huko mbeleni vinaenda kua vingi balaa Mpaka ndoto za kuhama mkoa zimezima ghafla. Hivyo naomba ushauri niingie huko ambako Kwa mwezi nipata kama 150k pia napata uzoefu wa mambo ya ufundi mechanical na umeme.

Karibuni
Kweni kampeni zimeanza tayari?
 
Back
Top Bottom