Je..!!ni Wewe...??chagua namba... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je..!!ni Wewe...??chagua namba...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magwero, Apr 17, 2012.

  1. M

    Magwero JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    01/ Unaetaka Mpenzi wako awe wako Peke Yako wakati wewe ni wa wengi...

    02/ Unaetaka kujua kila kitu kuhusu Mpnz wako wakati wew unamficha ya kwako...

    Kweli ni wewe...??et

    03/ Unapenda kupokea Zawadi kutoka kwake kuliko unavyompa..

    04/ Unaeadithia washikaji/mashost hata mikao mliokuwa mmewekana mlipokuwa wawili...

    05/ Unaesema madhaifu ya mpenzi wako hadharani,uku ukitaka yeye akuifadhi...

    06/ Unapenda akusikilize kwa kila kitu , ilhali wew hukuwai msikiza hata kwa neno moja..

    Embu niambie wewe uko wapi...
    Au wew ndo unasema...

    07/ Huyu ndo ninaempenda kwa Dhati na yule mwingine nazingua tu..na hautaki mwenzako awenaye wa kuzingua..

    08/ Wew ndo Ulimwaidi mpnz wako Kumpenda peke yake wakati kabla ya kukutana nae Unaweka bariers/vizuizi kwenye simu yako...

    09/ Unataka Kuoa msichana Bikra wakati kila uliyefanya nae mahusiano,hazikupita wiki mbili kabla ya kutaka kumvua chupi...

    10/ Ntafanya ngono mara nying niwezavyo kabla ya kuoa na nikioa tu ntatulia na mke wangu...

    11/ Wewe ni Mwanafunz, unataka Boy/Grl friend wako akupe hela ya shoppin as if yeye ndo amekupeleka chuo...(na yey ni mwanafunzi)...akisema hana,unatishia penz lenu...

    Labda hauko hapa...
    Au wewe...

    12/ Unapenda kushare wakati wa furaha tu na mpnz wako na si vinginevyo...

    13/ Unapenda Akupende kama Unavyompenda... Akujali na Kukulinda wakati wote (mnapokuwa pamoja na mnapokuwa mbali kwa mbali....)

    14/ Akuthamini na Kukuheshimu kama unavyomheshimu...

    15/ Anajivunia kuwa na wew popote na kwa yoyote kama wew unavyofanya...

    Embu niambie wewe uko wapi...
    Tabia ipi kati ya hzi hapa hauipendi,ipi unaipenda zaidi..

    Ipi tabia uliyonayo na wew ni shuhuda kuwa usingependa iwe yako...
    Ipi mpnz wako anayo na nin umefanya kumsaidia..!?

    Karibu...
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 6,372
    Likes Received: 2,042
    Trophy Points: 280
    Mpenzi wangu hana mapungufu, ananipenda na nina zaidi ya miaka 15 sasa niko naye!
    Ila mi sometimes ..... siri yangu!
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mimi nina yote hayo juu
     
  4. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duh MadameX kweli wewe ni wewe.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,118
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    That's why your madamex!
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada, unaonaje ungeanza kwa kutuwekea wazi kwamba wewe uko katika kundi lipi ili nasi tuhamasike kuwa wawazi?
     
  7. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,923
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    .
    Yaani huyu! ... ndio wale wale!
    Yeye ana-qualify kuanzia namba 1-11
    Kabisa!

    .
     
  8. M

    Magwero JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    13,14 na 15...
    Ndiyo natamani kuwa hapo mara zote...
    Mambo ni magumu wakati flani lakini kila atakae jitahidi na kumaanisha kuishi mapenzi ya kweli...
    Basi 2siogope kusema na 2taweza kusaidiana...!!
     
  9. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,176
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    nipo 1-9
     
  10. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,723
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmh
     
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Sipo namba zote...duuh!!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,020
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    nafanya ana-ana-doo nitaleta jibu.....
     
  13. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,758
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Namba 12 ndo yangu kabisaaaa.Umejuajee??
     
Loading...