Je, Ni sawa watoto kuona nguo za ndani za mama yao?


BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,136
Likes
702
Points
280
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,136 702 280
Wakuu naombeni kujua kama ni sawa kwa watoto wa kuanzia miaka 5 kuona nguo za ndani za mama yao. Enzi za mwalimu lilikuwa ni jambo haramu kabisa
 
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
2,074
Likes
1,404
Points
280
Age
19
longi mapexa

longi mapexa

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
2,074 1,404 280
nadhani haina shida kama wataziona zikiwa safi!....



nafikiria tu!
 
Mzingo

Mzingo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
1,163
Likes
1,153
Points
280
Mzingo

Mzingo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
1,163 1,153 280
vyupi vinaanikwa nje ,wenyewe wanaema wanaua bakteria. Hii inawezashawishi mtoto kuanza kumpiga chabo mama
kuona kifichwacho
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,355
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,355 280
Zikiwa kwa shop vipi?
 
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,136
Likes
702
Points
280
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,136 702 280
Zikiwa kwa shop vipi?
Zikiwa shop sio za mamaa yao tena. Nakusudia ndani anazozivaa ikawa anaziona ama kabatini au sehemu nyingine. Tamaduni zetu zinasemaje?
 
Benny

Benny

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2014
Messages
3,176
Likes
4,643
Points
280
Benny

Benny

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2014
3,176 4,643 280
Hata kama sio sawa
watazifichaje?
wakati zinahitaji
kupata jua baada ya mfuo
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
723
Likes
1,200
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
723 1,200 180
Siku hizi hata wakivaa chupi huwa hazionekani,sababu inabidi kufunua matako ili uone chupi.
mkuu unamaanisha bikini? zamani ilikuwa funua ch,,pi uone ta..o lakini sasa funua ta..o uone ch,,pi
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,437
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,437 280
mkuu unamaanisha bikini? zamani ilikuwa funua ch,,pi uone ta..o lakini sasa funua ta..o uone ch,,pi
Ndio mpango mzima mkuu,na hizo zimetengenezwa ili huduma ya tigo fasta itolewe haraka na mahali popote,yaani unasogeza uzi pembeni halafu grader linapita kusawazisha barabara.
 
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2015
Messages
723
Likes
1,200
Points
180
TADPOLE

TADPOLE

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2015
723 1,200 180
Ndio mpango mzima mkuu,na hizo zimetengenezwa ili huduma ya tigo fasta itolewe haraka na mahali popote,yaani unasogeza uzi pembeni halafu grader linapita kusawazisha barabara.
kuna ka ukweli hapa siku hz vifurushi vya tigo vipo kila mahali duh
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Mnaongea nini humu ndani nyie vijana.
 
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
6,096
Likes
2,437
Points
280
K

KARANJA 007

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2015
6,096 2,437 280
kuna ka ukweli hapa siku hz vifurushi vya tigo vipo kila mahali duh
Yaani ni mahali popote ukitaka basi hata washroom kwenye clubs,au nyuma ya kichaka.
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Ni sahihi kabitha kwa usasa uliopo! na hikwepeki!
 
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
359
Likes
187
Points
60
GOLDGREEN9

GOLDGREEN9

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2016
359 187 60
Ni sahihi kabitha kwa usasa uliopo! na hikwepeki!
 
The realy Ngosha

The realy Ngosha

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
315
Likes
384
Points
80
The realy Ngosha

The realy Ngosha

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2013
315 384 80
Mwambie mama yao akifua chupi zake na boxer zako azianike juani na uwafundishe watoto kwamba ni muhimu kuzianika juani chupi zao kwa muda wa kutosha ili kuondoa ukungu wote na bacteria kwa ajili ya kuepuka magonjwa yatokanayo ni hivo vitu! Ukianza kuficha ficha ndo unapofanya wawe wadadisi zaidi kulingana na umri wao! Watoto ni wadadis sana hasa ukianza kuweka siri siri watataka wajue kunani
 
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,136
Likes
702
Points
280
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,136 702 280
Mwambie mama yao akifua chupi zake na boxer zako azianike juani na uwafundishe watoto kwamba ni muhimu kuzianika juani chupi zao kwa muda wa kutosha ili kuondoa ukungu wote na bacteria kwa ajili ya kuepuka magonjwa yatokanayo ni hivo vitu! Ukianza kuficha ficha ndo unapofanya wawe wadadisi zaidi kulingana na umri wao! Watoto ni wadadis sana hasa ukianza kuweka siri siri watataka wajue kunani
Kuanika sio shida zaweza kuanikwa na kufunikwa na kanga. Ni sawa kuziona? Sisi za wazazi wetu hatukuziona kabisa
 
Z

zefa

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
343
Likes
131
Points
60
Z

zefa

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
343 131 60
uhalali gani unauliza mkuu wakati wanaagiza hao hao bwamba nenda ukanianulie nyupi yangu
 
sijazaliwa

sijazaliwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2014
Messages
210
Likes
104
Points
60
sijazaliwa

sijazaliwa

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2014
210 104 60
mada za watoto shida sana....
 

Forum statistics

Threads 1,235,164
Members 474,353
Posts 29,213,561