Je, ni sahihi Serikali kumjeruhi Father Kitima?

Je, ni sahihi Serikali kumjeruhi Father Kitima?

Tumia akili badala ya makalio, serikali ipi imemjeruhi, tupe ushahidi. Mtu mzm mwenye akili unawezaje kuropoka upuuzi km huo?
Tabia hujenga mazoea!
Chacha wangwe mlisema ni mbowe
Lisu hamna taarifa yyte mpaka leo.ati aende dereva wake kwanza ? Ndo uchunguzi undelee ! Mpaka leo hajakamatwa hata kibaka tu.
Ben sanane aliuwawa hakuna uchunguzi wowote mpaka leo.
Anzori granda na wengine.
Mzee KIBAO aliuwawa tena raisi wenu akatangaza kabisa kuwatafua wauajji. Aliwatafuta?
We na UCHAWA wako unataka ushahidi upi kwamba serikali ya ccm inahusika???
 
Tumia akili badala ya makalio, serikali ipi imemjeruhi, tupe ushahidi. Mtu mzm mwenye akili unawezaje kuropoka upuuzi km huo?


Wewe kweli mwendawazimu! Kwani nani asiyejua kuwa ni Serikali ndiyo imefanya huo ushetani?

Bashungwa aliyewapa maelekezo Kayombo na Mkude kuwa wamdhibutu Fr. Kitima, siyo sehemu ya Setikali?. Kama Bashungwa alitoa hayo meaelekezo kama mtu binafsi, mkamataeni basi. Hivi mnafikiri watu wote ni wajinga.

TEC inasubiri taarifa ya kupikwa ya Polisi, baada ya hapo watawaanika wote mliohusika.
 
Aliekuambia ni serikali ni nani mkuu!!?

Kama je ni kanisa lenyewe!?Kuna papa aliehudumu siku 33 na huyo ni papa sembuse Padri /father!!?

Tuachie vyombo vya usalama vifanye kazi mkuu!!


Sisi kwa sasa hatuna vyombo vya usalama zaidi ya JWTZ, hawa wengine ni makundi ya kigaidi ndani ya serikali.
 
1746252478189.png
 
kwamba serikali inaweza kufanya tukio jepesi kama hili😁
 
Tumia akili badala ya makalio, serikali ipi imemjeruhi, tupe ushahidi. Mtu mzm mwenye akili unawezaje kuropoka upuuzi km huo?
Mbona unakuwa makali namna hiyo tatizo ni nini? Kwakawaida hata mahakamani mty akipanic hata kama hana hatia watu wanaweka quotion mark. Sidhani kama Serikali inaweza kufanya jambo la kipuuzi kama hilo ,Ila kuna watu wapuuzi ndiyo wanafanya mambo ya kipuuzi kama hayo tatizo ni kwamba serikali inawafumbia macho kwahiyo ,wanapata nguvu yakuendeleza upuuzi wao.Serikali ni dude pana sana mimi na wewe wote tunaunda serkali ya jamuhuri wa Tanzania kwahiyo inapotajwa serkali unapaswa kuitazama kwa upana wa mawanda wake.
 
Kwahiyo ushahidi usipokuwepo maanake serikali ndo imemjeruhi?
Hapana, haiwezi kuwa na maana hiyo moja kwa moja. Tatizo, serikali inatoa kauli tata. Mfano, wamesema Fadha alishambuliwa akiwa anapiga gambe, lakini hili limekanushwa kwa kuitwa kuwa ni upotoshaji kwa polisi kutamka hivyo. Mwenye jukumu la kufuatilia akianza kutoa kauli za hivi, PLUS historia ya mwenye jukumu kwa mambo kama haya huko siku za nyuma (la Akwilina risasi ilikata kona, la Lisu na zile CCTV kamera kule alikopigiwa risasi, la Mawazo, la Azory, la Ben saanane etc), linatupa picha kwamba serikali inahusika kwa namna moja au nyingine. Mind you, sometime unajajiwa kutoka na historia yako. Hata mahakamani kwenye kutoa hukumu, huwa wanafanya reference za kesi za nyuma zinazofanana na kesi iliyoko mezani.
 
Je ni sahihi Serikali kumjeruhi Father Kitima?
Nini kujeruhi huwa wanadhulumu uhai kabisaa tena kikatili kupindukia ile kwamba yu hai mpaka sasa ni neema ya Mungu tu.
Ila very soon sagaji litakwenda mavumbini Mungu hadhihakiwi apandacho mtu ndicho avunacho kwa sasa anaishi kwenye borrowed time.
 
Hapana, haiwezi kuwa na maana hiyo moja kwa moja. Tatizo, serikali inatoa kauli tata. Mfano, wamesema Fadha alishambuliwa akiwa anapiga gambe, lakini hili limekanushwa kwa kuitwa kuwa ni upotoshaji kwa polisi kutamka hivyo. Mwenye jukumu la kufuatilia akianza kutoa kauli za hivi, PLUS historia ya mwenye jukumu kwa mambo kama haya huko siku za nyuma (la Akwilina risasi ilikata kona, la Lisu na zile CCTV kamera kule alikopigiwa risasi, la Mawazo, la Azory, la Ben saanane etc), linatupa picha kwamba serikali inahusika kwa namna moja au nyingine. Mind you, sometime unajajiwa kutoka na historia yako. hata mahakamani kwenye kutoa hukumu, huwa wanafanya reference za kesi za nyuma zinazofanana na kesi iliko mezani.
Nimekuelewa
 
Tabia hujenga mazoea!
Chacha wangwe mlisema ni mbowe
Lisu hamna taarifa yyte mpaka leo.ati aende dereva wake kwanza ? Ndo uchunguzi undelee ! Mpaka leo hajakamatwa hata kibaka tu.
Ben sanane aliuwawa hakuna uchunguzi wowote mpaka leo.
Anzori granda na wengine.
Mzee KIBAO aliuwawa tena raisi wenu akatangaza kabisa kuwatafua wauajji. Aliwatafuta?
We na UCHAWA wako unataka ushahidi upi kwamba serikali ya ccm inahusika???
Aione BIN NUN na Sangamwalogesha
 
serikali iamue ku deal na wewe wakupige kwa ukuni kweli? kwanza hicho choo nikisafi kiasi gani watu wakae kupiga story hapo wakimsubiri aende kupuu?
 
Fr. Kitima alianguka mwenyewe baada ya kuzidisha kinywaji. Mtu anatumia kinywaji konyagi kutoka saa moja hadi saa nne halafu unategemea nini?
inawezekana, hivi mtu aliedhamiria kukuumiza akupige maramoja tu asirudie pigo la pili?
 
Tabia hujenga mazoea!
Chacha wangwe mlisema ni mbowe
Lisu hamna taarifa yyte mpaka leo.ati aende dereva wake kwanza ? Ndo uchunguzi undelee ! Mpaka leo hajakamatwa hata kibaka tu.
Ben sanane aliuwawa hakuna uchunguzi wowote mpaka leo.
Anzori granda na wengine.
Mzee KIBAO aliuwawa tena raisi wenu akatangaza kabisa kuwatafua wauajji. Aliwatafuta?
We na UCHAWA wako unataka ushahidi upi kwamba serikali ya ccm inahusika???
ukishalituhumu jeshi la polisi litajiweka kando, utafute ushahidi mwenyewe
 
Back
Top Bottom